อยากทราบข้อมูลครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย atisd, 9 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. atisd

atisd New Member Member

3
    0
    0
    ถ้าจะใส่ Sun Roof ให้หน้าแหลมจะใส่ของรุ่นไหนได้บ้างอ่ะคับ
    แล้วราคาประมาณกี่สตางค์ มีร้านแนะนำมั่งป่ะครับ
    รบกวนหน่อยนะครับ ขอขอบพระคุณเป็นอย่างสูง

2. atisd

atisd New Member Member

3
    0
    0
    ชื่อ มิ้ว นะคับเด็กใหม่คับ

รบกวนตอบให้ด้วยนะคับ

3. boy cookie

boy cookie New Member Member

470
    0
    0
  4. arowanote

arowanote New Member Member

490
    6
    0
    มีที่คลอง3รังสิตอ่ะคับร้านเพื่อนผม
    ไม่แพงงานก็เนียนดี
    ผมเอาของ3 ดอ มาใส่ ซื้อมา3000บาท
    เพื่อนใส่ให้เลี้ยงเหล้าไป4000บาทพร้อมทำสี

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้