อยากได้คาร์บู แฟลต สไลด์

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย dome2dome, 24 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dome2dome

dome2dome New Member Member

105
    2
    0
    ของอะไรก็ได้ที่เกิน 400 cc. ขึ้น ไม่ทราบว่าจะหาซื้อได้ที่ไหน คือผมไม่ได้ขี่มอไซจึงไม่รู้เรื่องเลยครับ แต่ที่จะเอาอันนี้เพราะว่าจะเอามาดัดแปลงอะไรเล่นนิดหน่อย

ขอบคุณนะครับ

2. dome2dome

dome2dome New Member Member

105
    2
    0
    ลักษณะประมาณนี้ครับ

3. mr_ake

mr_ake New Member Member

18
    0
    0
    ผมเห็นมีอยู่ที่ร้านข้างๆซีค่อนอยู่ลูกนึง แต่ไม่ทราบว่าเค้าจะขายหรือเปล่านะครับ
    เรื่อง flatslide ต้องหาช่างทำเป็นหน่อยนะครับ ไม่งั้นเซ็ทกันปวดหัว

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้