นัดประจำปี neon club thailand

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย neon_mp, 5 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    นัดประจำปี neon club thailand
    เสาร์ 13 นี้
    สถานที่ The pool เกษตร-นวมินทร์
    16.00น.

ใครไปได้รายงานด้วยครับ

2. hengsak

hengsak New Member Member

101
    0
    0
    ผมน่าจะไปได้ครับ ลงชื่อไว้ก่อนอีก 1 คน แล้วกันครับ :)
    สวัสดีปีใหม่กันที่งานนี้เลยหรือเปล่าครับ :D

3. neon_mp

neon_mp New Member Member

557
    1
    0
    up...

4. tommy123

tommy123 New Member Member

24
    0
    0
    ไปกันเยอะๆนะครับ..ผมกะว่าจะไปเหมื่อนกัน โดดมาหลายครั้งแล้ว

5. Super_gang

Super_gang New Member Member

279
    0
    0
    น่าเสียดายอดไป รอผมกลับไปทำงานที่ กทม ก่อน เดี๋ยวคงได้พบกันนะครับทุกท่าน

6. hengsak

hengsak New Member Member

101
    0
    0
    วันนั้นผมไม่ได้ไปครับ พอดีติดธุระด่วนกับท่าน ผบ. ขอโทษจริงๆครับ ขอเป็นคราวหน้านะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้