ขอความช่วยเหลือ B14 GA15 ครับ มันเริ่มงอแงแล้ว

การสนทนาใน 'Sunny Thailand' เริ่มโดย katen, 12 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. katen

katen New Member Member

28
    5
    0
    ครัชหมดและ เสียงเครื่องเขกครับ มันดังในบ้างจังหวะครับ ให้ช่างใกล้บ้านดู เค้าบอกว่ามันเป็นที่ ชาปข้อเหวียง ผมก็ไม่รู้เรื่องอะครับ แต่เค้าบอกว่าถ้าซ่อมกับเปลี่ยนเครื่องใหม่ราคาน่าจะใกล้เคียงกัน เค้าแนะนำให้เปลี่ยนเครื่องครับ ...แต่เศรษฐกิจบ้านเมืองตอนนี้มันไม่ค่อยดีเท่าไหร่ ผมเลยประมาณการไม่ได้ในค่าใช้จ่ายนะครับ ....ยังไงรบกวนเพื่อนๆ ให้คำแนะนำด้วยครับ....:cry:

2. DaySpeed

DaySpeed New Member Moderator

8,976
    822
    0
    คลัชเปลี่ยนเลยค้าบ ไฟเขกปรับได้นิค้าบ

3. BOAM...B12

BOAM...B12 New Member Moderator

5,057
    775
    0

ลองไปหาช่างหลายร้านให้เขาวิเคราะห์ก่อน
    ว่าอะไรเสียครับ:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้