เดือนนี้มีงานแข่งน้อยจัง(ครับพี่น้อง)

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย 3d-top1, 3 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    เห็นเลื่อนสองงานแล้วAUTOกับร.ย.ส.ท:( :(

2. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    AUTOไม่มีจัดเดือนนี้หรอครับ??

3. balloon.com

balloon.com New Member Member

687
    4
    0
    ว่างหรอพี่ วันไหนว่างไปเป็นเพื่อนดูเกียร์ที่รังสิตหน่อยสิ มีคนจะแลกเกียร์กับผม ไปช่วยดูช่วยคุยหน่อยนะครับพี่วา :D :D :D

4. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไม่มีครับ :)

5. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
  6. 3d-top1

767
    3
    0
    พี่ดูไม่ค่อยเก่งนะแต่จะช่วยดูให้ แต่วันไหนเดี๋ยวดูก่อน:rolleyes: :rolleyes:

7. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    ไม่มีก็ไปเล่น DRAG ดีกว่า

8. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ไปวิ่งพัทยาด้วยกันป่าว นุก :D :D

9. NOOK_OVERSIZE

NOOK_OVERSIZE New Member Member

524
    90
    0
    อยากไปครับพี่ แต่มือไม่ถึง brc ยังลงไปเก็บหอยเลยอะ:(

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 9 พฤศจิกายน 2006
  10. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    ที่พัทยาไม่มีหอยหรอกนะรับรองรถหลุดไปไม่มีน้ำไม่มีหอยนะ
    มีแต่กำแพงนะกับกองยางนะ
    เราก็ขับช้าๆๆหน่อยนะไปได้ก็ไปไปไม่ได้ก็ไม่ต้องไปนะ
    มีวันที่12 เดือนนี้มีที่นครชัยศรีนะครับ
    สนใจวิ่งกันหรือเปล่านะ

11. Super Colt

2,980
    11
    0
    เฮ้ยอย่าไปกลัวดิตานุก มือไม่ถึงไม่เกี่ยว เราวิ่งกันในกลุ่มยิมคาน่าด้วยกัน แรกๆก็ไปช้าๆก่อน แล้วค่อยเร็วขึ้นได้ สนป่าวๆ

ปล.สนามนี้ไม่มีหอย มีแต่สัปรด :D :D

12. 3d-top1

767
    3
    0
    ไปด้วยวันไหนโทรบอกด้วยหรือจะไปวิ่งพีระกัน(สนุกๆ):D :D

13. khun te'

khun te' New Member Member

110
    4
    0
    เห็นด้วยค่ะเมื่อวันอาทิตย์เพิงไป bira มาสนุกมากเลยสะใจดีค่ะ
    พี่ k45 วิ่งกันมันสุดๆเลย อนาคตอยากวิ่งสนามนี้แหละแต่ตอนนี้ขอเล่นจิมให้ได้ดีก่อน
    แต่ขอบอกโค้ง 100 R โหดจริงๆอาทิตย์ที่ผ่านมามีคนไปซัดมาเรียบร้อยรถหายไปแถบ
    แต่ใจรักซะอย่าง.....กลัวแต่สู้ๆ555
    :D :D :D
    ป.ล. ไม่อยากกินสัปรสที่นี่เลย

14. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    เงียบเลยไปวิ่งลิโพบ้างดีก่า

15. Super Colt

2,980
    11
    0
    รถอ่ะ เมื่อไหร่จะเอามาให้ :mad: :mad: ลิโพไม่ต้องวิ่งเลย ไม่ให้วิ่ง :mad: :mad:

16. @ke

@ke New Member Member

171
    1
    0
    สงสัยเดือนนี้จะเงียบจริงๆ

17. 3d-top1

767
    3
    0
    ก็บอกแล้วว่าเงียบ.............:( :(

18. chonlayut

chonlayut New Member Moderator

1,514
    5
    0
    วันศุกร์เสาร์อาทินี้ไปวิ่งคลองห้ากันดีกว่านะวันเสาร์มีแข่งนะ

19. phuprasertsak

phuprasertsak New Member Member

104
    1
    0
    พี่ครับ มีแข่งหรือมีซ้อมที่ไหนมั่งครับ ช่วยโพสบอกหน่อยนะครับ อยากเป็นสมาชิกด้วย

20. @ke

171
    1
    0
    แข่ง drag เหรอ
    ใส่เทอร์โบมาคงแรงน่าดู :D :D

21. 3d-top1

767
    3
    0
    ไปวันไหนโทรบอกด้วย.........อยากเห็นตัวแรง....:eek: :eek:

22. chonlayut

1,514
    5
    0
    เดียววันศุกร์เช้าไปจูนรถก่อนนะจูนเสร็จก็บ่ายนะ
    วันศุกร์ตอนเย็นไปซ่อมรถคลองห้านะ
    แล้ววันเสาร์ไปแข่งนะรุ่นขับหน้าโปรนะ
    เดียววันศุกร์โทรไปหานะ

23. NOOK_OVERSIZE

524
    90
    0
    อยากไปเก็บสัปรดคร๊าบ:D

24. RG37

RG37 New Member Member

302
    2
    0
    จะเก็บจิงรึ
    ถ้าลงไปเก็บนี่ ไม่ใช่แค่ลิ้นหน้าแบบเก็บหอย brc เน้อ
    อาจจะต้องเปลี่ยนหัวรถเรยนะ
    ha ha ha
    :D
    [email protected]

25. @ke

171
    1
    0
    ตกลงจะซ่อมหรือจะซ้อมเนี่ย
    เช้าจูน เย็นไปซ่อมที่คลองห้า แล้วจะรอดมั้ยเนี่ย อิ อิ :D :D

26. 3d-top1

767
    3
    0
    ไอ้เรื่องความแรงนะไม่น่ากลัวหรอก...........แต่ตอนพังน่ากลัวกว่า:D :D
    แรงกับพัง...มันของคู่กัน:eek: :eek:

27. 3d-top1

767
    3
    0
    ไปเมื่อไรบอกด้วย:) :) ....จะได้ไปช่วยเก็บ

28. @ke

171
    1
    0
    ท่านตู่แกพิมพ์ผิดอ่ะ "วันศุกร์ตอนเย็นไปซ่อมรถคลองห้านะ" ผมกลัวมันจะเป็นลางไม่ดี
    ยังไงขอให้เครื่องทั้งแรงทั้งอึดนะครับ ท่านตู่

29. Super Colt

2,980
    11
    0
    แรงแน่ ดูคนขับดิ อย่างแรง :D :D

30. 3d-top1

767
    3
    0
    มันเป็นลางไม่ดีจริงๆด้วย..........เอาสายลากไปด้วยดีกว่า...........:( :( :(

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้