สอบถามพี่ๆหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย SirGie_EK, 13 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SirGie_EK

SirGie_EK New Member Member

12
    2
    0
    คือรถผมปี96ถ้าผมทำช่วงล่างไหม่เปลี่ยนเครื่องทำสีจะใช้ได้ประมาณอีกกี่ปีครับ กะว่าจะแปลงLevด้วย หรือผมหาซื้อตัวLevเลยจะได้ใช้ยาวๆๆไม่ต้องแปลงด้วย ขอบคุณล่วงหน้าครับผม:)

tamazung ถูกใจสิ่งนี้
  2. x1542

x1542 New Member Moderator

1,252
    156
    0
    รถยี่ห้อไหนปีอารายถ้าใช้โดยไม่มีการดูแลรักษามันก็พังทั้งนั้นแหละครับ ....

3. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    ถ้าคิดจะทำช่วงล่าง ทำสี แปลงLEV ทำเสร็จดูแลรักษาดีๆ

ก็อยู่ได้นานครับ แต่ที่สุดแล้วอยู่ที่คนใช้งานมากกว่าว่าจะให้มัน

อยู่ได้นานแค่ไหน ใส่ใจดูแลแค่ไหนครับ:D

4. ใช่คับ คุ้มหรือไม่คุ้มอยู่ที่เราคับ

ทำออกมาถ้าไม่ดีก็อยากจาเปลี่ยนคันซะอีก

แต่ถ้าเราพอใจก็สู้ไม่ถอยค้าบบบ

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    รถญาติใช้ civic ปี 87 ดูแลบำรุงรักษา ยังยาวจนถึงบัดนี้เลยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 14 พฤศจิกายน 2008
  6. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ถ้า"รัก"มัน อีก 10 ปีก็อยู่ได้สบายครับ อะไหล่ที่จะมาคอยเปลี่ยนให้มันก็มีทั้งไทยทั้งนอก หายห่วงครับ

7. KinGkOnG_EK

KinGkOnG_EK Guest

0
    0
    0
    ขอขอบคุณเพือ่นๆๆพี่ๆ ๆที่มาลงความเห็นให้นะครับ งั้นผมจะบำรุงเจ้า96ของผมต่อไปดีกว่าอิอิ

8. ae ek

ae ek New Member Member

46
    6
    0
    บอกได้คําเดียวว่าคุ้มครับ ทํามาแล้ว รถใช้งานทุกวัน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้