โบอ๊อฟเทียม ยังมีขายอยู่มั๊ยค้าบ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย kim_jz, 14 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kim_jz

kim_jz New Member Member

60
    0
    0
    ถ้ามีที่ไหนบ้าง ราคาเท่าไหร่
    และถ้าคิดขำๆ จะนำมาติดตั้งในรถมอไซด์มันจะได้มั๊ยคับผม :D

2. ^-^EXPEDITION^-^

^-^EXPEDITION^-^ New Member Moderator VIP Media

195
    6
    0
    ลองไปดูที่ กลั่นกรอง คาร์แคร์ ที่ซีคอนฯ นะครับ เพราะผมเคยยืมมาทดสอบลงคอลัมน์ เอาจากที่นั่นมาอ่ะครับ :D

3. ARTO940

ARTO940 New Member Member

372
    37
    0
    หมายถึงแค่มีเสียงเลียนแบบเปล่าคับ ถ้าอันนี้ไม่ทราบคับ

แต่ถ้าเป็นของเทียมเลียนแบบแต่ใช้งานได้จิง เห็นที่ตึกศรีวรจัรมีคับ พันนิดๆ

4. kim_jz

60
    0
    0
    ตัวที่เป็นลำโพงนะคับ มีแต่เสียงเลียนแบบอย่างเดียว

คือจะเอามาใส่ในแอร์เบลดถ้าใส่ได้นะคับ แหะๆ

5. Kodomo-Indy

Kodomo-Indy New Member Member

1,134
    13
    0
    เสียงมันอย่างกะ แมงกุ๊ดจี่ ....จิงๆนะ ได้ยินมาละ

6. kim_jz

60
    0
    0
    มีขายที่ไหนบอกหน่อยจิ ราคาเท่าไหร่แก้ไขจากแอร์เบลดเป็น ใส่พวก4สูบจะได้มั๊ยคับ

7. civicvertu

civicvertu New Member Member

4,233
    129
    0
    555+...เสียงแมงกุดจี่เป็นไง :D

8. abeepak1

abeepak1 New Member Member

19
    1
    0
    มันมีเสียงด้วยหรอคับ ไม่เคยได้ยิน:confused: เสียงมันเป็นไงน้อ

9. DOHC_17V

DOHC_17V New Member Member

22
    0
    0
    เคยดูทดสอบใน VCD อ่ะครับ เสียงนี่โคตรปลอมเลยอ่ะ ไม่มีความเหมือนเลย ผมว่าจะอายเค้าเปล่าๆนะ
    แต่ถ้าสนใจจริงๆก็ตามสะดวกครับ

10. noikong _7555

noikong _7555 New Member Member

103
    0
    0
    ส่วนไหนครับตึกศรีวรจัร มีชือรานไหมครับขอบคุณครับ

ส่วนไหนครับตึกศรีวรจัร มีชือร้านไหมครับขอบคุฯครับ
    มีเสียงเหมือนโบออฟ ไหมครับพี่ลบกวน ว่า ร้านอยู่ในตัวตึกศรีวรจัร มีชื่อร้านไหมครับขอบคุณครับ
    ถ้าพี PM บอกผม ขอบคุณมากมากครับ

11. noikong _7555

noikong _7555 New Member Member

103
    0
    0
    อยากรู้จังซได้ที่ไหน ใส่รถใหญ่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้