สอบถามผู้รุ้เกี่ยวกับกล่องMine's หรือผู้ที่เคยใช้หน่อยคับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย ธำรงไทย ธารีไทย, 19 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมมีกล่องMine's ใส่เครื่องCA18DET นะคับ

ที่ลองใส่ดู คือมันไม่ตัดรอบ แต่ไม่รู้ว่าทำอะไรได้อีก

แล้วมี volume ไว้ปรับอะไรไม่รู้ ภาษายี่ปุ่นที่กำกับไว้ก็เป็นตัวคันยิ ไม่มีใครแปลออกซะงั้น
    ใครรุ้บอกหน่อยค้าบ:D

1. 13BT-REW

13BT-REW New Member Member

1,925
    12
    0
    มันเอาไว้ใช้เช็คเอ็นจิ้นไม่ใช่หรอครับ

2. TitaniumThirteen

TitaniumThirteen New Member VIP

56
    1
    0
    ถ้าเป็นกล่องนิสสันปกติทั่วๆไป ตัวปรับแบบนี้ จะเอาไว้เลือก diagnosis mode ซึ่งจะแยกย่อยออกไปให้เลือกอีก 3-4 mode ครับ

คิดว่าน่าจะเหมือนกันนะครับ เพราะข้างๆตัวหมุนก็มี LED ไว้บอก code อยู่ด้วย :)

ขอบคุนค้าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้