รบกวนชาว Hilux clubบอกวิธีใส่เขา turbo 2l หน่อยคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย Mochisuperhero, 15 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    แบบว่าเพื่อนผมจะทำการset bo ใน MTX จึงอยากทราบวิธีใส่เขา เห้นบอกว่าต้องย้ายรู้น๊อตเค้าทำกันยังไง เพื่อนผมไม่อยากตีเขาใหม่มันแพง รบกวนช่วยบอกหน่อยนะคับ.......ขอบคุณ

2. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    รูน๊อตอ่ะไรคัฟ .......

มีเขาหล่อ กับ เฮเดอร์ ทั้ง ๒ อย่างไม่มีวิธีไหนต้องย้ายรูน๊อตที่ว่าน่ะคัฟ

3. Nung_111

Nung_111 Member Member

444
    5
    18
    ใส่ Bo ไรอ่ะ
    ของผม CT 20 ยกมาทั้งดุ้นนนนนน5555+

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    ถ้าซื้อมาครบๆ ก้อถอดเขาเดิมออก เอาของใหม่ใส่ไปก้อสบายอ่ะคับ
    รอผู้รู้ท่านอื่นต่อคับ

5. Mochisuperhero

Mochisuperhero New Member Member

760
    6
    0
    เขาเดิมกับเขาturboมันไม่เหมื่อนกานนะคับ ใส่ Z18 เหมือนผมคับ

6. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    รู โข่ง เทอร์โบ ใช่ไหม

7. TiGeR jUnIoR

TiGeR jUnIoR New Member Member

1,177
    11
    0
    ใครพอหาชุดเทอโบ2Lได้มั่งคับ
    เอาแบบครบๆเลยอะ
    ฝากหน่อยนะคับ

8. ก็ถอดเขาเฮดเดิมออก แล้วก็เอาเขาโบมาใส่เลยครับตรงกับเป๊ะๆ

9. Mochisuperhero

760
    6
    0
    รูน็อตมันไม่ตรงรูคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้