รบกวนหน่อยคับบบ

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย nbank, 18 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nbank

nbank Guest

0
    0
    0
    ใครที่เปลี่ยนพื้นพรมเป็น type-r สีแดง แล้วมี พรมพื้นสีเทา เดิมๆ ของคูเป้ มั้งคับ

อยากได้ มีใครขายมั้ง พอดีของในรถมันขาด ใครมีสถาพดีๆไม่ได้ใช้อยากขาย บอกหน่อยน่ะคับ

2. sakawa

sakawa New Member Member

83
    1
    0
    ลองโทรไปคุยกันเองนะครับ 080 0699788 เห็นเขาซื้อเก็บไม่ได้ใช้จะขายออกเช่นกันครับ

3. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

เหอะๆ มีแต่ใช้อยู่อะ ฮาๆ:D

แต่คนในคลับก็เปลี่ยนพรมแดงกันเยอะนะ น่าจะมีคนเก็บไว้

4. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    s6s6 มีครับ ติดต่อมา เด๋วจัดให้ถูกๆ

5. Wakita(Wa)

Wakita(Wa) New Member Member

1,622
    21
    0
    วะ..วะ..หวัดดีกั๊บ(-/l\-)

พี่เบสนี่เปรียบเหมือนห้างสรรพสินค้าเนอะ มีทุกสิ่งให้เลือกสรร!!:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้