เพลาขับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย salmon drag, 22 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. salmon drag

salmon drag New Member Member

286
    7
    0
    (เครื่องd16y8) กำลัง จะซื้อ เพลาขับครับ แต่ ไม่รู้ว่ามัน แยกระหว่างเกียร์ ออโต้ กับธรรมดาไหมครับ

(ถ้าแยก) เครื่องเดิมผม เกียร์ออโต้ แล้วเปลี่ยนเป็นธรรมดา ต้องซื้อ แบบไหนครับ

2. domeek

domeek New Member Member

669
    8
    0
    ผมมีครับ....ของD16Y8 ครับ

3. RTNET@EK

RTNET@EK Active Member Member

933
    122
    43
    เกียร์ auto กับธรรรมดา เหมือนกันครับ

4. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เหมือนกันครับใช้กันได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้