กินลม ชมทะเล...ปราณบุรี.......กันพี่น้อง

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย แว่น_RUN@BOUT, 29 ตุลาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    ขอเปลี่ยนเป็นปราณบุรีล่ะกันครับเพื่อความประทับใจที่ระยองหลายคนไปกันบ่อยแล้วขอเปลี่ยนเป็นไปชมวิวที่ปราณบ้างเพราะผมเซอเวย์มาเรียบร้อยรับประกันความสวยงามครับ

ขอบคุณจากเราโซนนนท์,,,,รุ่นสุดท้าย อิอิอิ

ปล.ได้รับความช่วยเหลือจากตาเต้ยเป็นอย่างดีจิงๆแกเป็นคนชวนนั่นล่ะ :D:D:D

บรรยากาศดูที่นี่...http://www.beautybeachresort.com/BBRnew/T1.html

ปล.เพิ่มรูปด้านล่างแล้วนะคร๊าบ :cool::cool::cool:

อย่าลืมชุดว่ายน้ำนะครับมีสระน้ำให้เล่นด้วย,,,,มีสาวๆเป็นบางคราวลงเล่นกะเรา(แขกห้องอื่น)
    ไม่อยากคิดเลยว่าถ้าน้องหมูสะเต๊ะใส่ชุดว่ายน้ำลงเล่นจะเป้นไง

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 31 ตุลาคม 2008
  2. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0
    เราจะไปทะเล เราจะไปทะเล...อิอิ

3. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    สงสัยฉานคงไม่ได้ไปว่ะ เพราะว่า ฉานมีโปรแกรมไปเกาะช้างกะเพื่อนสมันมัธยมง่ะ 14-15-16 พ.ย. ง่ะ

สนใจ ... เปลี่ยนจากระยอง มาเป็น จังหวัดตราดป่าว อิอิอิ

4. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    สนใจ เปลี่ยนจากตราด มาป็น ระยองมั่งไหมล่ะ หุหุหุ

5. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ถ้าจะจัดทริปไปชะอำ ก็บอกแล้วกานนะจ๊ะ ลูกพี่ลูกน้องปิ๊กเค้าเปิดรีสอร์ทที่ชะอำง่ะ
    ลด50% .... แต่ปิ๊กต้องไปด้วย.............โห่โห่โห่

6. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    น่าสนใจเหมือนกันนะเนี่ย

ทั้งระยองและเกาะช้าง จ. ตราดเลย เพราะว่าปีที่แล้วพลาดไปเกาะช้างมาทีนึงแล้ว เพราะว่ามีข่าวพายุเข้าเลยทำให้ที่บ้านไม่ให้ไป แต่น่าสนใจนะ ไปเมื่อไหร่กันล่ะเนี่ย? :D:cool:

7. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    วันไหน ๆๆๆ บอกด่วน ...... จะได้เคลียร์คิวให้ว่าง อิอิ

8. กอหญ้า

119
    1
    0
    วันเสาร์ที่ 15 และ อาทิตย์ที่ 16 พฤศจิกายน ค่ะ...ที่ระยองนะคะ

9. กอหญ้า

119
    1
    0
    เคลียร์ด่วนเลยนะงานอ่ะ...หญิงก้อยบอกว่าถ้าผู้จัดการส่วนตัวไม่ว่าง ก้ออดไปค่ะ

10. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    ขอนับจำนวนคนที่แน่นอนด้วยครับ เราจะได้จองที่พักได้ถูกต้องม่ะตกหล่น

11. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    เอาเป็นว่าให้โซนนนท์ดำเนินการเป็นคนจัดงานนี้ได้เลยนะครับ แล้วจะไปกันยังไงครับ ผมว่าจะเอารถไปเองนะ ของผมจัดไป 2 ที่ครับ ไปพร้อมกับเลขาส่วนตัว เอารูปบ้านพักที่จะไปมาโพสต์ด้วยเลยนะ อิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 ตุลาคม 2008
  12. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    เปลี่ยนเป็นไปปราณบุรีดีกว่าครับ.....เนื่องจากผมเคยไปเซอเวย์มาแล้ว

รูปถ่ายจะเป็นภาพวิวซะส่วนใหญ่อ่ะครับ

เดี๋ยวมาลงให้นะครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 30 ตุลาคม 2008
  13. กอหญ้า

119
    1
    0
    โอ้เย้...เราจะไปปราณ...เตรียมพร้อม พร้อม....อิอิ

14. - -" เดินทางอีกแล้วซิเนียะ

15. กอหญ้า

119
    1
    0
    สรุปตอนนี้ที่จะไปกัน มีอยู่ 8 คนแล้วนะคะ ท่านไหนที่สนใจร่วมเดินทางกะเรา เชิญนะคะ

1. ตาเต้ย + ยายอีฟ
    2. ตัวหย่าย + หญิงอ้อ
    3. พี่กอล์ฟ + หญิงก้อย
    4. เพื่อนตุ่ย + เพื่อนรัตน์

16. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    เวลาการออกเดินทางจะแจ้งหลังจากทราบจำนวนคนที่แน่นอนแล้วนะครับ

แต่คร่าวๆกะว่าซัก7-8โมงเช้าที่ศาลากลางจังหวัดนนทบุรีขับเรื่อยๆเหนื่อยก็แวะปั้มเจ็ท

ท่านใดไม่สะดวกเอารถไปตอนนี้ยังว่างอีกหลายที่นะครับเลือกเอาว่าจะหารค่าเบนซิน-ดีเซลหรือแก๊สมีทุกชนิดตรวจเช็คราคาก่อนออกเดินทางนะเพื่อจะได้คำนวณค่าใช้จ่ายถูก...อิอิอิ

17. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    ดีจัยจัง ได้ไปเที่ยวทะเลปราณกัน ปุ๊กไปมาแล้วค่ะที่มาลาไปพักเมื่ออาทิตย์ก่อน ไปถ้ำพระยานคร เขาสามร้อยยอด แบบว่า คุ้มค่ากะการรอคอยจิงๆค่ะ คอนเฟิมๆ

18. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    รูปชายหาดหน้าทางขึ้นเขาสามร้อยยอดค่ะ

19. PuKPiK_InfinitY

256
    1
    0
    ง่ะ >_< รูปไ ม่ขึ้นซะงั้น

20. PuKPiK_InfinitY

256
    1
    0
    ลองใหม่...อิอิ

[​IMG][​IMG]

21. PuKPiK_InfinitY

256
    1
    0
    ง่ะ...ทำมัยมากระจิ๊ดริ๊ดอย่างนี้อ่ะ ของลองใหม่ได้มั๊ยค่ะ พี่ๆ

22. PuKPiK_InfinitY

256
    1
    0

23. PuKPiK_InfinitY

256
    1
    0
    ไว้ค่อยมาลองใหม่ดีก่า เด่วบอร์ดพัง 5555+

24. - -" กดมาเพียบเลย เห่อๆ

25. golf the zeed

3,808
    7
    38
    วิวสวยครับ

26. แว่น_RUN@BOUT

1,308
    9
    0
    เต็มๆ

และก็ขอบคุณสำหรับการคอนเฟิร์มนะครับ

อย่างน้อยก็รู้ว่ามีคนไปแล้วประทับใจจิงๆ

27. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    จัดการให้พร้อมเพรียง เราจะเดินทางกันอีกแย้ว น่ะ RT Club

28. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ไปไงกันอะครับขับรถไปกันเองหรอครับ

29. กอหญ้า

119
    1
    0

:D ขับรถไปเองคะ แล้วคุณเชงกะหญิงติ่ง สนใจร่วมเดินทางกะเรามั้ยคะ...อิอิ

30. golf the zeed

3,808
    7
    38
    ถูกต้องเลย เอารถไปเองครับ ..... ไปเป็นหมู่คณะ 55+

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้