อยากได้พื้นปูกระบะเเมกลายเนอร์

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย YTN, 21 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. YTN

YTN Member Member

226
    13
    18
    หาซื้อไม่ได้เลย ท่านใดรู้ที่ขายช่วยบอกทีครับ :D
    ต้องบรรทุกยางพาราไปขายทุกอาทิตย์สงสาร รถครับ

nv single cab ปี 96

แก้ไขล่าสุด: 21 พฤศจิกายน 2008
  2. Nissan Y10 Thailand

Nissan Y10 Thailand New Member Moderator

3,584
    146
    0
    ถ้ารุ่น Single Cab ไม่มีขายอะครับ
    ส่วนรุ่น Queen Cab เคยมีขายครับ แต่ โทรไปเช๊ค กับทาง ตัวแทน Aero Liner แล้ว เค๊าแจ้งว่าเลิกผลิตแล้วครับ .. :D

เพราะเคยเห็น อยู่ยี่ห้อเดียว ก็ Aero Liner นี่แหละครับ .. :D

3. YTN

YTN Member Member

226
    13
    18
    ถ้างั้นก็คงต้องพึ่งร้านทำไฟเบอร์ละสิครับ จะโดนซักเท่าใหร่เนี่ย

4. apichan

apichan New Member Member

405
    4
    0
    ทำโมลคงไม่คุ้มมั่งครับ ราคาคงหลายหมื่น หาพื้นยางมาใส่รองก็ได้

5. ObiO

ObiO New Member Member

61
    3
    0
    กะว่าจะหาใส่ซะหน่อย ดันไม่ผลิตซะงั้น เง้อ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้