พวกพี่ ทำโรบาร์ ที่ไหนกันคับ!!!!!

การสนทนาใน 'Club SI' เริ่มโดย nu --*--, 22 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. nu --*--

nu --*-- New Member Member

78
    1
    0
    พวกพี่ทำโรบาร์ ที่ไหนกันคับ ใกล้ๆ (ผมอยู่แถว ปิ่นเกล้า )

ร้านไหนดีคับ !!! ( แนะนำหน่อยคับ )

แล้วราคาประมาณเท่าไหร่คับ ?

( หรือ ใครมีครึ่ง หน้า บ้างคับผมซื้อ) พอดีผมมีครึ่ง หลัง อยู่ซื้อต่อคนใน Netมา

ท่านใดขาย P.M . มาบอกหน่อยนะคับ

(ขอบคุณคับ.......................................)

2. Tuned by Tommy

Tuned by Tommy New Member Member

766
    29
    0
    ติดต่อ Ming ในหน้าซื้อขาย มีโรลบาร์ cusco ราคาไม่แพง น้ำหนักเบา เผลอๆ ถูกกว่าไปจ้างร้านทำเยอะ

3. tamako

tamako New Member Moderator

3,038
    88
    0
    มิ้งค์มีครึ่งคันหลังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้