มีคำถามคับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 19 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    คิอว่าเหยีบครัสแล้วมีเสียงดัง
    ดัง จี๊ด จี๊ด ทุกครั่งที่เหยียบอาคับ
    ไม่ใช่หนูน่ะคับ อาการครัสหมดหรือเปล่า

2. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    รอฟัง

3. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    แอบใส่ครัชต์ กรุ๊งกริ๊งมารึเปล่าคับ อิอิ

4. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    รอผู้รู้ท่านอื่นคับ

5. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ยางแบนหรือป่าวครับ......อิอิ ล้อเล่นน้าๆ..

เป็นที่หวีหรือป่าวไม่แน่ใจ ผมก้อเป็นครับ

6. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    ผมก้อเปนนะ เสียงเหมือนยาง ถูกันใช่ม่ะ

7. supasorn_por

supasorn_por New Member Member

1,013
    16
    0
    รอฟังเหมือนกันคับ เพราะของผมก็ดังนะแต่ตังซี๊ดๆๆๆๆอะ ม่ายรู้อาการเดียวกันป่าว

8. มาช่วยดันครับ..รอฟังด้วยคน

9. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    ปั๊มน้ำมัน คลัทหรือเปล่าว เอย

10. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ต้องให้หมอมาดู

11. tpcc

tpcc New Member Member

895
    13
    0
    ดังเฉพาะเวลาเหยียบแล้วตอนยกเท้าออกดังป่าวคับ
    นอกจากเสียงดังแล้วมีอาการอื่นอีกป่าวคับ
    รถผมก็ดังเหมือนกันคับ ดังที่ปั้มคลัชต์ไม่เป็นไรหรอกคับ
    ปั้มไม่ได้รั่วใช้ได้ปกติคับ

12. กระบะสีขาว

กระบะสีขาว Active Member Moderator VIP

1,459
    15
    38
    เอ๋ เสียงมันคุ้นๆ น๊าคับ ซี๊ดดๆๆ อูยยยย

13. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    ของผมดังที่ปั๊ม....

มันไม่รั่วก้อช่ายได้หล่ะ

14. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ไม่แน่ใจนะคับ...อาจจะเป็นลูกปืนรึเปล่า คันก่อนเคยเป็น ต้องยกเกียร์ลง เปลี่ยนลูกปืนที่ก้านดันครัซน่ะคับ(จำไม่ได้ว่ามันเรียกชื่ออะไร) ประมาณนั้น

15. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    มันเป็น เป็น หาย หาย คับ
    ช่างบอกลูกปืนครัชคับ

16. ไอ้หมึกดำ

408
    2
    0
    .....

สงสัย ช่างเดิมแอบใส่ครัส OS หวี2ชั้น
    ให้ผม 555+++

17. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ลูกปืนครัซส์ ครับ..ผมเคยเป็น ดัง.จิ้ดๆๆๆ..เหยียบครัซส์เเล้วหาย...ไม่รู้อาการเดียวกัน ป่ะ??

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้