สอบถามเกี่ยวกับไฟในเรือนไมล์

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย SirGie_EK, 19 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. SirGie_EK

SirGie_EK New Member Member

12
    2
    0
    คือผมใช้ไมล์ตัว Vi-rs แต่เหมือนไฟในเรือนไมล์ไม่สว่างเลย เลยอยากจะถามว่าเปลี่ยนหลอดไฟไหม่ได้มั้ยครับ แล้วพี่ๆๆคนไหนรับเปลี่ยนให้ ผมเลี้ยงเบียร์ครึ่งโหลเลย แต่ขอให้มันสว่างๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆชอบไฟตอนกลางคืน ใครรู้ตอบทีนะครับผม ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ:)

2. ksaEK97

ksaEK97 New Member Member

628
    333
    0
    >>> สามารถเปลี่ยนเองได้เลยครับ
    วิธีถอด

http://www.clubcivic.com/board/show...=Change+Stock+Gauge+Cluster+Bulbs+96-00+Civic

ตำแหน่งต่างๆ <<<

>>> ปล. ลองทำเองดีกว่าครับ สนุกกว่าเยอะ <<<

3. TankEk

TankEk New Member Member

6,091
    562
    0
    เจ๋งเลยคับ พี่โจ

4. ToPmAn

ToPmAn New Member Member

626
    56
    0
    ทำเองสนุกกว่า....ถูกต้องครับพี่

5. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ขอบคุณครับ พี่โจครับ ขนาดหลอดไฟมันเท่ากับไฟหรี่ ป่าวครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 21 พฤศจิกายน 2008
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้