ตามหาเพลาขับทั้งยวง

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย dokapon2524, 19 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. dokapon2524

dokapon2524 New Member Member

37
    0
    0
    ช่วยหน่อยค่ะอยากได้เพลาเพราะอันเก่าถ้าจะไม่รอดแล้วค่ะ (เลี้ยวที่เสียวหลุดเสียงดังกกกกกกก......)เพลานีราคาเท่าไรค่ะ ขอคำแนะนำด้วยค่ะ:(:(:(

2. Super_book

Super_book New Member Member

294
    4
    0
    มีร้านซ่อมแถวอ่อนนุช 44 ครับ ไปถามมาก็ไม่กี่ร้อยเองสำหรับค่าซ่อม

ของผมเองก็ดังเหมือนกัน ว่าจะลองใช้บริการที่นี่ดู

ได้ผลยังไงจะมาแจ้งครับ

3. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    น้องเค้า R 11 รีบๆหากันหน่อย
    ให้ว่อง....ให้ไว....จัดไป

4. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    อะไรของ ตาบุ๊ค ที่ดังหง่ะ
    อิอิ

5. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    ของพี่บุ๊คต้องเครื่องเสียงเเน่เลยที่ดังอ่ะ...อิอิ

6. dokapon2524

37
    0
    0
    ลืมบอกไป...พี่ขา.................................................................ใช้R11อยู่ค๋า.................................อิอิ

7. Super_book

294
    4
    0
    จะ P11 R11 R10 หรือ อะไรๆ ก็มีเพลาขับทั้งน้านนนแหละ

เพลาขับของผมก็ดังเหมือนกัน <== ชัดเจนนะ 555

เดี๋ยวจะเลอะเทะ กันใหญ่

8. Super_book

294
    4
    0
    จะ P11 R11 R10 หรือ อะไรๆ ก็มีเพลาขับทั้งน้านนนแหละ

เพลาขับของผมก็ดังเหมือนกัน <== ชัดเจนนะ 555

เดี๋ยวจะเลอะเท๊ะ กันใหญ่

9. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    นึกว่าเลอะเทอะไปแล้วนะนั่น
    อิอิ
    แล้วตาโอไปไหนแล้วอ่ะ ตาบุ๊ค

10. whitebear

whitebear New Member Member

1,191
    11
    0

ยังอยู่คับพี่ฉะ มะได้หายไปไหน

ของพี่ฉะยังไม่ได้เอาไปคืนเลยอะพี่

ไว้จะโทรหานะคร๊าบ

11. dokapon2524

37
    0
    0
    ตกลงพี่ๆใครมีเพลาขับR11บางค่ะ และก็โช๊คอัพซ้าย-ขวาหน้าหลัง อยากได้จริงๆขอบสภาพดีๆน่ะค่ะ

12. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0

คงต้องถอดไปเทียบแล้วล่ะ...นู๋...บ้านอยู่แถวพัฒนการไม่ใช่รึ
    มีร้านช่วงล่างไว้ใจได้ร้านนึง อยู่ติดกับเต็นท์รถ ที่เลยอู่ 92 มาหน่อยนึง ชื่อ อินเบย์ ส่วนที่อื่นคงต้องให้ท่านอื่นแนะนำ โช๊คอัพ กัดฟันใส่ของใหม่ไปเลยดีกว่าไหม
    ค้ายาบ้า....โตกิโก๊ะ..ตรงรุ่นบ้านเรา ต้นล่ะ ประมาณ ไม่เกิน 2000 สี่ต้นก้อคูณเอา ค่าใส่อีก 500
    ไปเอาของเก่า วันก่อนไปถาม โช๊คสีดำๆ ตรงรุ่น ร้านบอกราคามาต้นล่ะ 1000 ก้อคิดดูเอาล่ะกัน
    ทุกวันนี้ขายดิบขายดีจนไม่ได้เช็คราคาของใหม่กันแล้วมั้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้