นำทิ้งจากแอร์รั่วด้านคนนั่งทำเองได้ไหม

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย tatajedi, 20 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tatajedi

tatajedi New Member Member

1
    0
    0
    มันมีน้ำออกมาจากข้างคนนั้งเป็นน้ำจากแอร์ใครเคยทำบอกวิธีเเก้หน่อยครับ:(

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    เบิกใหม่ที่ศูนย์ได้เลยครับอันนึงก็ไม่กี่บาท (ไม่ถึงร้อยหรือร้อยกว่าบาทแล้วจำไม่ได้)

3. ลองมุดๆๆๆดูก่อนคับ บางทีอาจหลุด "ก้อนขี้หมาเลย" ทีเดียวอยู่

4. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    รถอะไรครับ
    ไม่แน่รูระบายน้ำอาจจะตันก็ได้ครับลองเช็คดู

5. โอ โคราช EK

โอ โคราช EK New Member Member

39
    0
    0
    ใช่ๆ อาจจะตันหรือระบายไม่ได้

6. โอ โคราช EK

โอ โคราช EK New Member Member

39
    0
    0
    ใช่ๆ อาจจะตันหรือระบายไม่ได้

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้