อยากจะดริฟบ้างอะครับ ต้องเริ่มต้นอย่างไร

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย มือใหม่หัดดริฟ, 7 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมใช้ 200 sx เดิมๆ ล้อ 17 กะโช๊ค jic สตรัทหน้าหลังอะครับ ต้องเซ็ทรถยังไงบ้าง เครื่องเดิมมันไหวมั้ย แล้วไปหัดได้ที่ไหนบ้างครับ

1. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0
    เครื่อง ca18det ยังเล่นได้เลยครับ ,, หาล้อ เดิมๆ ขอบ 15 มาซักชุดครับ

ที่ซ้อม ก็ คลองห้า yes in deed ,, สนาม BRC ,, สนาม นครชัยศรี ,

ลองวิ่งลองซ้อมดูก่อนครับ แล้วค่อย set ,,

2. reeverst

reeverst New Member Member

9
    0
    0
    yo พี่น้องดีจ้า เราสมาชิกใหม่ฝาฟเนื้อฝากตัวด้วยน้า--------------------------!

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้