อยากถามว่าชับหน้าทำเป็นขับหลังได้หรือป่าว

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย แวะมาเยี่ยม, 27 พฤษภาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    สงสัยมานานคับว่าขับหน้ามาทำเป็นขับหลังได้รึป่าว ใช้ sunny neo อยู่อยากวางเป็นขับหลังได้รึป่าวคับ
    รบกวนตอบให้ทีคับ.............ขอบคุนล่วงหน้าคับ

1. Taddy

Taddy New Member Member

10
    0
    0
    ???

คำถามนี้ผมเคยถามกับช่าง เค้าบอกว่าทำได้แ[vdต่ต้องรื้อใหม่หมด เค้าไม่แนะนำ ผมก็ไม่รู้นะว่าทำแล้วจะป๋องแป๋งรึป่าว

2. LSD

LSD New Member Member

105
    1
    0
    เอาเป็นว่าไม่ได้เเล้วกันครับ

3. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

ถึงขนาด คุณต๋อง ณ Falken มาฟันธง แบบนี้ สุดยอดเลยครับ !! :D :D :D :D :D :D :D :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้