สาวๆคนไหนอยากผอม เข้ามาเลยจ้าาาา

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย Sic_Rps13, 21 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Sic_Rps13

Sic_Rps13 New Member Member

19
    0
    0
    เคล็ด วิธีนี้ ผอมจิงๆค่ะ เราทำอยุ่ คือฉีดคาร์บ๊อกซี่ เคยได้ยินกันมั๊ยคะ คือการฉีดก็ซคาร์บอนด์เข้าไปเพื่อทำลายไขมัน ( ทันที ) เห็นผลภายใน3วัน แถมยังได้รับ อย. ถูกต้องซะด้วย ไม่เปนอันตรายแน่นอนค่ะ เราซื้อไว้คอร์สนึง แต่เราฉีดจนพอใจแล้ว แถมฉีดแล้วไม่ใช่แค่ผอมอย่างเดียวนะคะ ผิวยังเรียบเนียนสวยเป็นผลพลอยได้อีกด้วย ดาราทำกันทั้งนั้นนะคะ วิธีนี้ ที่ๆเราทำก้อมีดาราสลับกันมาฉีดอยุ่ตลอด ถ้าคุณไป คุณก้อจะเจอเหมือนที่เราเจอแหละค่ะ จะรุ้เลยว่าเราไม่ได้หลอกจิงๆนะคะ
    ไม่เจ็บอย่างที่คิดด้วยค่ะ
    ปกติทั่วไปเค้าฉีดกันเปนจุดเฉพาะส่วนจุดละ 1500 - 2000 บาท แต่เราขายต่อเลยจะถูกกว่าเดิม คือของเราไม่ได้ฉีดเฉพาะจุดแต่ให้ฉีดได้ทั้งตัวเลย จะฉีดกี่จุด กี่เข็มก้อได้ คือคิดเปนครั้ง ครั้งละกี่จุดตามใจคุณเลยค่ะ เพียง 3000-4000 เองค่ะ คิดแล้วไม่แพงเลย สอบถามเพิ่มเติมต่อลองราคาได้นะคะ
    081 - 6927774

2. @^^^!/*WiSe*/^^^@

@^^^!/*WiSe*/^^^@ New Member Member

538
    1
    0
    น่าลองนะ

3. tom ae92

tom ae92 New Member Member

66
    2
    0
    ผู้ชายก็ฉีดได้ชิมิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้