จะทำสีรถครับ

การสนทนาใน 'NV Club' เริ่มโดย ObiO, 18 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ObiO

ObiO New Member Member

61
    3
    0
    ผมอยู่ดอนเมือง อยากทำสีรถครับ แล้วอยากเคาะด้วยเพราะสภาพมีบุบด้วยอะรบกวนบอกทีว่ามีตรงไหนบ้างใกล้ๆ แล้วราคาถูกๆ ครับ

2. pop-ja

pop-ja New Member VIP

2,068
    235
    0
    มีแต่ใกล้บ้านทำดีๆๆสวยๆๆอะครับ แต่ผมยังไม่มีเวลาไปทำเลย อยู่ดอนเมืองเหมื่อนกันส่วนไหนละผมปิ่นสองครับ

3. buem

buem New Member Member

2,764
    75
    0
    เอ้าน้องป๊อบอยู่ใกล้พี่ดิ เมืองทอง 1 ทะลุปิ่นเจริญได้เลย
    อู่ผมก็มีนะอยู่แถว แยกสวนสมเด็จครับกันเอง

4. ObiO

61
    3
    0
    มีแต่คนอยู่ใกล้ๆ ผมอยู่ซอยทวีวัฒน์ 3 พรเทพแมนชั่น ตึกเขียวๆ อะครับ แล้วอู่พี่ buem รับทำไรมั่งครับ

5. ทำสีแจ่มๆๆไปเยย

6. buem

2,764
    75
    0
    เค้าทำได้หมดนะ ปะผุ ติดซันรูฟ ก็ทุกอย่างนะ

7. pop-ja

2,068
    235
    0
    เดินออกมาปากซอยอะนะท่านแล้วท่านก็เลี้ยวมาทางซ้าย นับจากปากซอยที่ท่านอยู่มองไปทางขวาจะเห็นร้านขายสังฆภัณท์ประมาณห้องที่สามนั้นละ บ้านผม ก๊ากๆๆๆใกล้กันแค่หายใจ :D

8. pop-ja

2,068
    235
    0
    คนละปิ่นพี่ ผมนะปิ่นสอง อิอิ:D

9. ObiO

61
    3
    0
    โห...หายใจรถกันแค่ต้นคอ :D มิน่าล่ะรถคุณป๊อปผมถึงได้คุ้นตามากมาย เพราะอยู่ใกล้ๆ กันนี่เอง ไว้จาไปเที่ยวหานะครับ :D:D

10. buem

2,764
    75
    0
    กำ นึกว่าใกล้กัน

11. ObiO

61
    3
    0
    เด๋วว่างๆ จะแวะไปร้านพี่เบิ้ม

12. pop-ja

2,068
    235
    0
    ได้ครับ ไว้เจอกันครับหรือว่าว่างๆๆมาโยนโบว์ก็ได้ครับ ช่วงนี้ทาง Sa-bye club เค้ากำลังอิตนะครับ

ปล. Sa-bye club ก็คือเพือนๆๆๆที่อยู่โซนรังสิตและก็ดอนเมืองรวมไปถึงรอบๆๆไม่จำกัดยี่ห้อรุ่นไหนก็ได้ อยู่กับอย่างสบายๆๆนะครับ :D

13. pop-ja

2,068
    235
    0
    ไม่ไกลพี่ ใกล้ๆๆกันอยู่แค่เพียงหายใจก็เจอ ว่างๆๆมาโยนโบว์กันดิพี่ :D

14. buem

2,764
    75
    0
    ได้เลย

15. ObiO

61
    3
    0
    เมื่อวานไปบิ๊กซี แจ้งฯ แล้วสงสัยว่าร้านพี่เิ้บิ้มอยู่ตรงไหนอะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้