เรื่องของความเร็ว!!! ผู้รู้ช่วยตอบหน่อยครับ !!!

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย StreamBoyz, 22 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. StreamBoyz

StreamBoyz New Member Member

23
    0
    0
    --------------------------------------------------------------------------------
    คือผมอยากจะถามว่ารถ EG ของเรานั้น เครื่อง D15B เกียร์ออโต้ อ่าครับ เดิม ๆเลยนะครับ ถ้าซัดกับ Jazz ตัวเก่าเดิม ๆจะเป็นยังไงบ้างอ่าครับ อยากให้ผู้รู้ช่วยวิเคราะห์หน่อยครับ เอาแบบรวม ๆสรุปเลยหรือเป็นตอน ๆก็ได้นะครับ คือผมจะเทียบกับหลายตัวน่ะ เช่น Vios / City / New Jazz / Soluna 1.5 / Corolla (สามห่วง) และอะไรก็ได้นะครับ แล้วแต่จะกรุณาช่วยให้ความรู้น่ะครับ ขอบคุณล่วงหน้านะครับ

ที่ผมถามเพราะอยากรู้ว่าเครื่องแบบเราแรงม้ามันเยอะแต่เครื่องมันเก่า เลยอยากรู้จากประสบการณ์ของพวก

2. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    เคยลองแต่กับ city zx ครับ ก็หนีกันไม่ออกแต่ d15 จะตามอยู่หน่อยๆ ครับ ของผม vtec-E นะครับ

3. markruk

markruk New Member VIP

1,028
    52
    0
    กระทู้ล่อเป้า อิ อิ

4. StreamBoyz

StreamBoyz New Member Member

23
    0
    0
    ผมแค่อยากขอความคิดเห็นหรือประสบการณ์ของแต่ละท่านน่ะครับ ไม่ได้มีเจตนาให้เยาะเย้ย ถากถางกันนะครับ ความคิดเห็น เพราะอยากรู้น่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้