ติดเสาอากาสตัวนอก ที่ไหนดี

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย Monsir94, 20 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Monsir94

Monsir94 New Member Member

14
    0
    0
    ผมอยากทราบร้านที่ติดเสาอากาศตัวนอกขอก Ferio ครับใครไปติดมาบ้าง
    ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ มีร้านแถวบางนา อุดมสุข พระโขนง อ่อนนุช ศรีนครินทร์ได้ยิ่งดีครับ ช่วยแนะนำหน่อยครับ
    ขอบคุณทุกท่าน

2. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0
    ไปหาพี่หมี Bear R เลยครับ งานสวย เนียน รวดเร็ว ไม่แพง กันเอง มีแถม ปรึกษาฟรี มีผู้ช่วยนับสิบในแต่ละวัน ช่วงเย็นอาจได้จิบยาดองอร่อย ๆ ฟรี :D
    ของแต่ง Ferio ก็มีบริการเพียบ ไม่ต้องลำบากหาไปเอง การันตีเลย ไม่ผิดหวัง

ต้องโทรฯ คุยพี่หมีก่อนนะครับ จะได้ไม่พลาด :sad:

View attachment 1156546

3. kkj

kkj Member Member

391
    16
    18
    ไปติดที่พี่หมีเหมือนกันครับ งานเนียนมากๆ

4. ITT_ITT

ITT_ITT New Member Member

728
    13
    0
    ที่อู่พี่หมีไงครับ ไม่ได้เข้ามาซะนานอู่พี่หมีย้ายแล้วเหรอครับ(สงสัยใหญ่ขึ้นๆ)

5. #joe.#

#joe.# Member Member

219
    21
    18
    อู่พี่ หมี เลยครับ จรัดไปเนียนๆ

6. EGR

EGR New Member Moderator

862
    166
    0

ไม่มีลานกว้างเหมือนก่อน แต่ภายในอู่ฯ ดูหรูขึ้นเยอะ ภายใต้ผลงานและการบริการที่ยอดเยี่ยมอยู่แล้วครับ :)

และแถวนั้นก็มีที่ meetting นอกรอบเพียบบบบบ :D

7. NOK58

NOK58 New Member Member

127
    0
    0
    ขอถามเพิ่มนะครับ อุ่พี่หมีมีพวกภายในขายไหมครับ คืออยากได้ภายในตัวนอกยกชุดครับ ราคาประมาณเท่าไหร่ใครรู้ช่วยตอบหน่อยครับ ขอบคุณ

8. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ยังรับติดหลังคาซันรูฟอยู่หรือเปล่าครับเนี่ย...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้