เอาแบบไหนดี

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย ไอ้หมึกดำ, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    ต้องบอกว่าผมกลัวเหตุการคลอง5มากเลยคับ
    ผมไม่ได้ไปฟังพวกพี่เล่าแล้สหดหู่มากเลยคับ
    ผมว่าอาการรถแรงแล้ว จุดที่น่ากลัวคืออุปกรณ์พวกฟันเฟืองนี้และคับ
    ถ้าอัดมาเต็มกำลังแล้วมีจุดใดจุดหนึ่งหัก รถมันจะหยุดทันที่ใช่เปล่าคับ
    ของพวกนี้มันมากับดวงจริง จริง ผมว่าแข่งพีระอย่างดีกว่าน่ะคับ
    ปล.ความคิดส่วนตัวน่ะคับ
    เรื่องที่จะถาม ผมจะเลือกโช๊คสักตัว
    เอาแบบน้ำมันแล้วมาอัดใหม่ของคายาบา
    หรือเอาแบบแก๊สกระปอกเงินของคายาบาดีคับ
    ส่วนมอนโร นี้ไม่ได้เรื่องจริงหรอคับ เห็นช่างที่อู่บอก

2. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    เห้ย....สงสารคนที่เสียชีวิต จัง

3. Out Off Control

Out Off Control New Member Member

2,322
    26
    0
    ต้องมีโดนผีหลอกกันบ้างแหละ

4. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    แสดงความเสียใจกับผู้เข้าชมด้วยครับที่เสียชีวิต

5. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    น่ากลัว

6. ไอ้หมึกดำ

ไอ้หมึกดำ New Member Member

408
    2
    0
    อ้าวแล้วคำถามผมไม่มีใครตอบเลย

7. Moo Tiger Raikhing

Moo Tiger Raikhing New Member VIP

12,412
    29
    0
    อืม อันตรายคับ ขับแค่ไม่เกิน 80 พอแล้วคับ

8. RoSe_MaFiA

RoSe_MaFiA New Member Member

721
    12
    0
    ผมใช้คายาบ้ากระบอกเงิน คู่หน้า

มอนโร คู่หลัง

ก้อโอเคนะครับ

แต่ตอนนี้อยากเปลี่ยนคู่หน้าแล้วววว++

9. ^BLUE_SODA^

^BLUE_SODA^ New Member Member

307
    9
    0
    อยากปล่อย เท่าไหร่ คับ โรส สนใจอ่ะPM มาได้ หรือโทรมาได้นะ คับ
    จะเอาไปใส่เอง คับ :)

10. tiger บ้านนอก

tiger บ้านนอก New Member Member

7,433
    22
    0
    ของผมใช้ คายาบ้าแก็สกระบอกเงินทั้งสี่ตัวคับ...ก็พอใช้นะคับ มันก็ดีกว่าที่ติดมากับรถน่ะ แต่ก็รู้สึกยังไม่ค่อยเหนียวเท่าไหร่

คุณภาพมันก็ขึ้นอยู่กับราคาแหละคับ ของดีก็ย่อมแพง...

11. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    มีคู่หน้ามาใหม่แล้วนะครับ กระบอกทองด้วย

แล้วคู่หลังที่ใส่อยู่พอใช้ได้ไหมครับ

12. Hang@HLc

Hang@HLc New Member Member

3,018
    51
    0
    ห้ามซื้อขายหน้านี้นะคับ เพราะอิจฉาไม่มีใส่กะเค้าบ้าง :mad::mad::mad:

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้