262 รุ่นนี้มี ครุยส์ คอนโทรล หรือเปล่าครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย tuta, 23 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    Mazda 626 ปี 89-93 มีครุสย์คอนโทรลหรือยังครับ
    หรือต้องเป็นปี 94 ขึ้นไปครับ

ชอบทรงแฮ๊ดแบค (5ประตู) ขอคำแนะนำในการดูรถด้วยครับ
    ถ้าเป็นเกียร์ ออโต้ ดูแลยากไหม จุกจิกหรือเปล่าครับ
    กังวลเรื่องอะไหล่ เพราะไม่เคยใช้มาสด้ามาก่อนครับ

จริงๆอยากได้ฟังก็ชั่น ครุยส์คอนโทรลครับ เพราะเดินทางต่างจังหวัดบ่อยๆ

ขอบคุณครับ

2. Suntipop

Suntipop New Member Moderator

509
    11
    0
    รุ่นนี้ไม่มีระบบครุยคอนโทรลครับ

tuta ถูกใจสิ่งนี้
  3. tuta

tuta New Member Member

509
    70
    0
    เศร้าเลย
    ถ้าเป็นปี 94 รุ่นนี้หาเกียร์ธรรมดายากอ่ะสิ ได้อย่างก็ต้องเสียอย่าง

4. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    อะไหล่ยังหาได้ครับ เด๊ยวลองตาแบงค์มาตอบอีกที

5. tuche

tuche New Member Moderator

307
    4
    0
    ต้องเป็น CONOS ครับ ถึงจะมีระบบครุยคอนโทรล ค่อย ๆ หา ค่อย ๆ ดูไปครับ

6. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    ผมมาตอบแล้วพี่เพ้ง แต่"ครุยคอนโทรล" มันคืออะไรหรอ ???

อิอิ ไม่รู้จิงๆๆ

7. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    "คุ้ยคอนโทน" =_="

8. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    อ้าว เวร 3 เอส บ่ มี คุ้ย คอนโทน หรือ งิงิ สงสัย แรง ตาม ความหนักของ เท้า พี่แบงค์ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้