!! มีใครจะไปฮ่องกงมั้ยครับ?? จะฝากให้ไปเอาของ..มีค่าหิ้วให้ครับ!!??

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย goldybody, 21 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. goldybody

goldybody New Member Member

21
    1
    3
    มีใครจะไป .. หรือว่ามีเพื่อนใครจะไปฮ่องกงมั้ยครับ จะฝากให้ไปรับของแต่งรถที่นั่น (ฝั่งเกาลูน) ผมสั่งของแต่งรถเอาไว้แล้ว เป็น Weather Guard 1 ชุด 4 ชิ้น ( ไม่ใช่ของพรีมิร่า) ช่วยไปรับของที่นั่น ซึ่งชำระเงินไปเรียบร้อยแล้ว แล้วถ้าเที่ยวเสร็จแล้วกลับมาเมืองไทยเมื่อไหร่ แล้วผมจะให้ลูกน้องเข้าไปรับที่บ้านครับ !!??

รบกวนใครที่พอมีเวลา..และสะดวกพอจะหิ้วมาให้ได้ ผมให้ค่าหิ้ว 1,000 บาท !!

โทรเข้ามาได้ครับ 081-6260778 พี่ตี๋

2. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    มีใครไปไหมเอ่ย
    ถ้าสมัยก่อนจะฝากซื้อหนังสือ.............ด้วย
    แต่ตอนนี้ไม่ต้องแล้วในเน็ทเกลื่อนเลย
    อิอิ

3. RISA

RISA New Member Member

247
    0
    0
    ไปเดือนมกราแน่ะ วันที่4 กลับวันที่อ9 จ้า รอไหวมั๊ยเนี่ย

4. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    up up ให้ครับพี่ตี๋

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้