แนะนำที่meeting Starlet Club

การสนทนาใน 'Starlet Club' เริ่มโดย kk66, 26 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kk66

kk66 New Member Member

10
    0
    0
    พอดีเมี่อคืนนี้ เห็น ep82 สีขาวสวยๆคันนึง จอดอยู่ที่ที่จอดรถ The Crystal เลยนึกขึ้นได้ พอดีช่วงนี้ถึงวันที่ 31 ธ.ค. มีลานเบียร์ที่ The Crystal เลียบทางด่วนเอกมัย-รามอินทรา ซึ่งปกติก็จะมีรถสวยๆทั้ง Retro และรถ Sport มาจอดให้ได้ดูกันอยู่เป็นประจำ เผื่อว่าถ้า Starlet Club อยากเจอกันแล้วเปลี่ยนบรรยากาศนั่งจิบเบียร์เย็นๆ ก็ลองพิจารณาดูนะครับ อ้อ!คืนนี้ 26 มี Ford กับ Koh Saxman ด้วยครับ

2. Either

Either Member Member

299
    10
    18
  3. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
    ดีคับ ผมอยากกินเบียร์ พอดี .. ห้าง ไฮโซ ดีด้วยย

4. ikong EP71

ikong EP71 New Member Member

341
    0
    0
    เขยิบมาอีกนิดนึงได้มั้ยครับ ตรงข้างๆทางเข้าหมู่บ้าน Crystal จะมีสนามฟุตซอลหญ้าเทียมอยู่อะครับ

พอดีเดี๋ยวนี้ผมผันตัวเองมาดูแลร้านอาหารครับ ชื่อร้าน Bar Bah Ball จะตั้งอยู่ตรงกลางของสนามฟุตซอลทั้ง 2 สนามเลยครับ

ถ้าเพื่อนๆสมาชิกสนใจเตะฟุตซอลก็มาที่นี่ได้นะครับ พอเหนื่อยก็ขึ้นมาทานอาหารร้านผมพอดีเลย

เพราะว่าบางวัน ผมจะเห็น คลับ MINI และ คลับ RX-7 RX-8 เค้านัดกันมาเตะบอลอ่ะครับ เเล้วที่จอดรถก็จะเรียงกันสวยงามมากครับ ลองมาดูบรรยากาศก่อนก็ได้นะครับ

5. ikong EP71

341
    0
    0
    คุณ waseline เคยมาส่งโช้คอัพให้ผมด้วยครับ 555

6. Either

Either Member Member

299
    10
    18
  7. ikong EP71

341
    0
    0
    ของผมเองครับ สีเเดง สีเดียวกับ คุณ Either นั่นแหละครับ ของผมฝากระโปรงดำครับ

ถ้าผ่านก็เเวะขึ้นมาดื่มเบียร์ได้ครับ555+ ผมเข้าร้านทุกวันครับ

8. kk66

kk66 New Member Member

10
    0
    0
    up..krub

19 ธ.ค. มี Groove Rider,25 ธ.ค. มี ETC.

9. eP_7๑ Ramintra K.7

eP_7๑ Ramintra K.7 New Member Member

605
    1
    0
  10. ikong EP71

341
    0
    0
    จัดไปครับ ใกล้ๆร้าน เดี๋ยวเดินไปหา หุหุหุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้