หนาวนี้สมาชิกมีโปรแกรมไปเที่ยวไหนกันบ้าง

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย jakarin_tuey, 13 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    พอดีว่าผมมีโปรแกรมว่าจะไปเที่ยวน่ะครับ เดือนธันวาคม 2551

มีใครสนใจร่มเดินทางด้วยไหมครับ มีที่ว่างให้ร่วมนั่งเดินทาง 2-4 ที่นั่ง นอนไปตลอดทาง อีกเป็น 10 ที่นั่งใครสนใจจะร่วมเดินทางไปด้วยมั่งครับ

ผมคาดว่าจะไปที่นี้ครับ อุทยานแห่งชาติน้ำหนาว................ว

http://www.moohin.com/028/028a003.shtml

รูปภาพตัวอย่างครับสำหรับทริปนี้

http://images.google.co.th/images?gbv=2&hl=th&q=น้ำหนาว&&sa=N&start=18&ndsp=18

2. jakarin_tuey

jakarin_tuey New Member Moderator

1,409
    2
    0
    รูปภาพ Sample :D

3. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    ไปสวนผึ้งเจ้าค่ะ......2-3-4 มกราคม

แต่เด๋วที่บ้านปิ๊กจะไปปาย+แม่ฮ่องสอน+ห้วยน้ำดัง .....19-20-21-22-23พ.ย.นี้ แต่ปิ๊กม่ายได้ไปลางานไม่ได้ง่า เพราะพุ่งนี้ก็ลาไปเกาะช้าง เลยต้องเฝ้าบ้านตามเคย ฮืฮื

4. pukpick

pukpick New Member Member

615
    0
    0
    มะเช้าดูข่าว....เพชรบูรณ์ หนาวมาก
    มีแม่คะนิ้งเกาะตามยอดหญ้าแล้วด้วยน๊า

5. rung_nu

rung_nu New Member Member

889
    2
    0
    ไปเมื่อไหร่พี่อยากไปๆๆๆๆๆๆแต่ต้องดูงานก่อนอะเพราะว่าช่วงสิ้นปีมีงานรับปริญญาอะเลยลางานไม่ได้.....แงแงแงแงแง

6. Eve^_^Sweet

Eve^_^Sweet New Member Member

48
    0
    0
    ปายด้วยคนเดะ..

7. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไปเหมือนกันเลย

เพราะว่ามีทริบที่ออฟฟิศจัดไปพักที่ภูแก้วรีสอร์ท แอดเวนเจอร์ เขาค้อ ไปวันที่ 21-23 ธ.ค. 51 นี้:D:cool:

8. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    นี่ผมพึ่งกลับจาก......ปางอุ๋ง(แม่ฮ่องสอน)-ปาย-ห้วยน้ำดัง-แล้วแวะกลับมานอนอินทนน............

ขอบอกว่าทุกที่หนาวมาก......ที่ปางอุ๋งกลางคืนประมาณ7องศา...........ปายนี่10เศษๆ...ห้วยน้ำดัง.....ก็ประมาณ5 แต่ลมแรงเลยทำให้หนาวยิงขึ้น.......ที่สุดๆเลยก็อินทนน-2ครับ................ถุงนอนธรรมดาเอาไม่อยู่นะขอบอกเตรียมตัวดีๆครับ........................หรือว่าผมไปคนเดียวเลยหนาวกว่าคนอื่นหว่า

นี่ที่พักที่คัดแล้วครับ จองก่อนได้

เกรสเฮ้า รวมไทย (ปางอุ๋ง) 053611244 จองก่อนเป็นดีครับขอบอก สวยมากๆ ถูกด้วย หรือจากางเต้นในอุทยานก็ๆด้นะครับ ไม่เสียตังค์

บ้านปายริเวอร์ไซด์(BAAN PAI RIVERSIDE) อันนี้ที่ปายครับ ที่พักน่ารักๆ ราคาถูก มี300-900 ติดริมแม่น้ำปายเลย 053698152....053699057....0818277047หรือที่ www.baanpaivillage.com

ส่วนห้วยน้ำดังกางเต้นเลยครับ......หนาวสุดๆ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 พฤศจิกายน 2008
  9. PuKPiK_InfinitY

PuKPiK_InfinitY New Member Member

256
    1
    0
    ว้าววว ..... อยากไป ปาย.....ขอบคุณพี่ๆที่เอาข้อมูลดีๆมาฝากนะค่ะ

ปุ๊กยังนึกไม่ออกเลยว่าจาไปไหน สงสัยจาจอดป้ายนครสวรรค์ก่อน อิอิ

10. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ใครจาไปไหนกันอีกคร้าบ ลงบอกกันนิดหนึ่ง

11. rung_nu

889
    2
    0
    ไปเมื่อไหร่พี่

12. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    5 6 7 ธ.ค. 51 น่ะน้อง สนใจป่าว :D

13. rung_nu

889
    2
    0
    สนครับแต่ใกล้ๆจะบอกอีกทีนึงนะฮับผม............อิอิ

14. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    5-7 ธ.ค 51 ก็อาทิตย์นี้แล้วอ่ะดิพี่เต้ย เที่ยวให้สนุกนะครับ

15. boylpn

boylpn Member Member

775
    2
    18
    ไปเที่ยวที่ไหนเหรอ?

คุณเต้ยไปเที่ยวไหนเนี่ย? ...:D:cool:

16. jakarin_tuey

1,409
    2
    0
    ไปตามหนทางที่ทอดยาว ไปไหนไปกัน และ ฟ้าสางที่ปลายทาง พอดี :D

17. blueaaa

blueaaa New Member Member

389
    0
    0
    อย่าลืมถ่ายรูปมาดูด้วยนะครับ...........อยากไปมานานแล้วน้ำหนาว...........เดินทางปลอดภัยครับ

18. กอหญ้า

กอหญ้า New Member Member

119
    1
    0

:D ตาเต้ย...อย่าไปเร่งเครื่องรถตอนกลางดึกล่ะ คู่อื่นๆที่เค้าไปสวีทกันเค้าจะต๊กจายกันนะจ้ะ
    ขอบอก ขอบอก ..... เอิ๊ก เอิ๊ก.... อย่าลืมเอารูปมาฝากมั่งนะ แล้วหญิงอ้อจะเอารูปที่สมุยมาฝาก :D :D

19. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    ไปกันคนละทิศละทางเลยคลับเรา เหนือ ใต้ ออก ตก ..... แต่ก็จบที่ความสุขและสนุกเหมือนกันทุกที่ 555+

เดินทางปลอดภัยนะครับนะครับทุกคน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้