ชอบคิ้วรถ EK

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นพพร ถนอมพงษ์, 2 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมว่ามันดูสวยดีออก เป็นเสน่ห์ของรถ EK ปี 96 ที่ไม่เหมือนใคร แต่ตอนนี้เห็นมีคนต้องการจะเอามันออกกันเยอะ เพราะคงไม่ชอบ หรือตาม Trend เพื่อทำให้มันดูเหมือนกับตัว Lev ปี 97 ก็แล้วแต่สไตล์ของแต่ละคนก็แล้วกัน สำหรับผมขออนุรักษ์มันไว้เหมือนเดิมแล้วกัลล์

kungking5 ถูกใจสิ่งนี้
  1. zEpHyRos

zEpHyRos New Member Member

107
    6
    0
    มันสวยคนละแบบอะ

2. MugenTypeR

MugenTypeR New Member Member

1,531
    152
    0
    ผมเองก็ชอบนะครับ สวยและก็มีประโยชน์ด้วย

บางคนลบคิ้วไม่ได้ต้องการให้เหมือน Lev นะ แต่ต้องการให้เหมือน Type R (ผมเองก็ชักลังเลอยู่เหมือนกันครับ :D )

3. onepiece_04

onepiece_04 New Member Member

99
    12
    0
    อิอิ...

ว่าแล้วก้อเห็นรถคุณ Drunk จิง อิอิ...:D

4. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    มันเป็นเสนห์ของตัว 96 ครับ

5. watzang

watzang New Member Member

85
    18
    0
    ผมเองก็ชอบ ไม่เคยคิดที่จะลบเลย มันสวยดีครับ เอกลักษณ์ ตรงรุ่น

6. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    มันก็วนกันไปวนกันมางี๊แหล่ะคับเพ่โต้ง บางคนก้อว่าเกะกะ บางคนก็ว่าสวยดีแล้ว แต่ต่่ถ้าเมื่อก่อนนนี้กระแสกันชน ไทป์-อาร์ แรงมากๆ แบบว่าหาที่เชื่อมไฟเบอร์กันให้ลึ่มเลยละกัน

7. pokemon

pokemon New Member Member

103
    8
    0
    ผมก็ว่าสวยดีนะครับ

8. So_EK

So_EK New Member VIP

4,677
    245
    0
    ถ้าใส่ลิ้นท้ายอาร์ กะจังท้ายอาร์ผมว่าเอาสวยกว่า แต่ถ้าแบบ Ferio SiR ไม่ต้องไปออกให้เสียตังค่าทำสีจะดีกว่าครับ

9. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    แรก แรก ก็คิดจะเอาออก แต่ตอนนี้ หลงรักคิ้ว EK96 เข้าเด็มเปา :cool:

10. EK0785

EK0785 New Member Member

77
    5
    0
    เหมือนกันคับ ผมทำสีกันชนใหม่ กะจะลบแล้ว แต่ใช้กันชนเก่าลบนะ แล้วก็ลองลบเอง...ใช้งานไฟเบอร์เข้ามาช่วย แต่ในที่สุดก็ใช้อันที่มีคิ้วอยู่ดี..... มันคงเหมือนผู้หญิงที่มีคิ้วมั้งคับ สวยกว่า

11. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    ไม่ลบคิ้วก็สวยดีคับ

12. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    ลบไปนานมากเเร้ว

เเต่ผมว่านะเลเวเเต่ชอบอ่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้