ระวังกันด้วยนะครับ

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย RollriderS, 27 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    เนื่องจากข่าวคราวบ้านเมืองในสองสามวันนี้กำลังคุกกรุ่งมาก
    แถมได้ข่าวว่ามีรถถังออกมาวิ่งเพ่นพ่านในเมืองด้วย

ผมเลยเป็นห่วงพี่ๆน้องๆทุกท่านที่จะมีการเดินทางในช่วงนี้
    ให้ระวังเหตุการต่างๆโดยเฉพาะการเดินทางไปยังสถานที่
    จุดอันตรายต่างๆด้วยนะครับ

ถ้าเป็นไปได้เลี่ยงได้ก็เลี่ยงนะครับอย่าไปเสี่ยงเลย

ผมเองก็โดนห้ามเอารถไปวิ่งเพ่นพ่านอกต่างหาก(กลัวโดนทุบ)

ด้วยความเป็นห่วงพี่น้องทุกท่านครับ:)

2. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    รถ ประธาน บ่งบอกมาก ว่าอยู๋ ข้าง ไหน สี ไหน น่าเห็นใจ อย่างยิ่ง ยวด จริงๆ งี้ รถ พี่ สันก็ ออกไป วิ่ง ไม่ได้เหมือนกัน สิงับ ว้า แย่จัง อดไป มอเต้อ เอ็ก โป แน่ๆ 2 คันนี้ อิอิ

3. bank_626

bank_626 New Member Member

921
    2
    0
    ขอบคุณค๊าบบ ท่านประธาน ผมก็กัวๆเหมือนกัน

4. PeNgMaN

PeNgMaN Well-Known Member Privilege

3,101
    51
    48
    ห้ามใส่เสื้อ

สีแดง

สีเหลือง

นะครับพี่น้อง:sad:

5. ao_323

ao_323 New Member Moderator

1,346
    16
    0

:D:D:D:D:D:D:D

6. elmo

elmo New Member Moderator VIP

2,175
    3
    0
    โหะๆ ตื่นมายาม เช้า เพื่อ ขุดๆ กระทู้ อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้