อยากเปลี่ยนยางหุ้มเพลา

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย norathep, 26 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. norathep

norathep New Member Member

23
    0
    0
    ผมใช้ อีโว 7 อญุ่ ครับ ตอนนี้ ยางหุ้มเพลาด้านหน้าขวา ขาดครับ ถ้าเปลี่ยน ควรเปลี่ยนทั้ง4 ตัว
    ดีป่ะครับ แล้ว ยางหุ้มเพลาตัวนี้ราคาเท่าไหร่ครับ:eek:

2. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    ตัวที่ขาด เปลี่ยนแน่ๆอยู่แล้วครับ
    ส่วนตัวอื่นให้ช่างเช็คสภาพ ก่อน ถ้าสมควรเปลี่ยน เปลี่ยนเลยครับ ถ้ายังดีก็ไม่ต้องเปลี่ยน
    ส่วนเรื่องราคา ต้องลองเช็คร้านอะไหล่ดู ไม่น่าจะแพง

3. norathep

23
    0
    0
    ขอบคุณนะครับ:)

4. norathep

23
    0
    0
    ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้