ขออนุญาตโชว์รูปหน่อยครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย นพพร ถนอมพงษ์, 25 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
    เพิ่งไปติด skirt ข้างกะ moon roof มา ขอลงรูปให้เพื่อนๆ ช่วยติชมหน่อยครับ
    ขอบคุณ

1. tamazung

tamazung New Member Member

1,024
    197
    0
    skirt ท้ายแจ่มดีเพ่

ขอรูปด้านตรงด้วยครับ ชอบๆ

2. เอาไว้วันหน้าจะเอามาลงให้ดู ขอผลัดไว้ก่อนนะ

3. GOLD GEAR 66

GOLD GEAR 66 New Member Member

449
    8
    0
    สวยงามครับ เรียน งาย ดูดี เป็นแบบที่อยากทำ ครับ

4. Ahtrun_Sala

Ahtrun_Sala New Member Member

740
    270
    0
    :Dเปลี๊ยนไป๊คั่บ

5. Damonz

Damonz New Member Member

81
    13
    0
    หลังคา สวยดี คับ :D

6. --JZ--

--JZ-- New Member Member

394
    93
    0
    หล่อมั่กๆ :D:D

7. รถหล่อ ๆ คนขับก็หล่อใช่ไหมพี่โต้ง

8. Metrorisym

Metrorisym New Member Member

81
    11
    0
    เห็นภาพแบบนี้ทีไรเกิดกิเลส ทุกทีเลย :D

9. REDHONDA

REDHONDA New Member Member

628
    23
    0
    หลังคาสวยครับ แล้วไม่ได้อุดรูเสาอากาศด้วยหรือครับ
    เห็นที่อู่บอกว่ายางขอบกระจกหน้าของคุณDrunk มันจะย่นๆ เป็นยังไงบ้างครับ
    ผมเอารถเข้าอู่ไปทำหลังคาแล้ววันนี้ เลยให้เค้าเปลี่ยนยางขอบกระจกหน้า หลัง
    ให้ด้วย แล้วระบบไฟของ moonroof เป็นไงบ้าง ok ป่าว

10. kungking5

kungking5 New Member Moderator

1,661
    287
    0
    แจ่มครับ

แล้ววีโก้ตัวแรงละครับพี่

เห็นในรูปแว๊บ ๆ แม๊กคล้าย ๆ สปูนเลย

11. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ทำอู่ไหนครับ

12. T@O

T@O New Member Member

871
    110
    0
    สวยครับ หลังคามีรู

13. louismax

louismax New Member Member

432
    78
    0
    หล่อเลยคับ

14. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    สวยทุกมุมมองเลยครับพี่

15. ถูกต้องนะคร้าบ คุณเต้

16. ผมก็กำลังจะไปเปลี่ยนยางซีลขอบกระจกหน้าใหม่เพราะมันเก่าแล้ว พอแกะออกมาแล้วซีลเข้าไปใหม่มันจะย่นๆ ไม่เข้ารูป ว่าจะเอาเข้าไปเปลี่ยนพรุ่งนี้ ส่วนเรื่องระบบไฟของ moonroof ยังใช้งานได้ดีอยู่ จ่ายค่าสวิทช์เพิ่มไปอีกพันหนึ่งเพราะไม่ได้มาด้วย

17. musachi

musachi New Member VIP

2,336
    264
    0
    บ้านกว๊าง กว้าง

18. khwan21

khwan21 Member Member

206
    17
    18
    โอ้ยสวยย

เห็นแล้ว

อยาก ติด มั้งจัง

โบนัสจ๋าา

ขอเยอะๆน่าาา

19. mataba

mataba New Member Member

13
    0
    0
    สวยมากเลยครับ

20. รถสีเดียวกันเลยครับ
    ผมกำลังหาที่เปลี่ยนอยู่พอดีเลยครับ ยางขอบกระจกหน้า-หลังบานใหญ่เนี้ย ทำที่ร้านไหนแถวไหนครับ จะไปทำบ้างครับ แล้ว ทางร้านมี ยางใหม่พร้อมเลยหรือเราต้องหาไปเองครับผม แล้วร้านคิดราคาอย่างไรครับรบกวนด้วยครับ เพราะตอนนี้ ล้างรถแล้วน้ำเข้าครับ...

21. วีโก้ Prerunner ไปใส่กล่อง Mega Fire มาเมื่อเดือนก่อน วิ่งกะฉูด วัดแรงม้าจากล้อได้ 175 ตัว ครับคุณกุ้ง เฮ้อ........เบื่อตัวเองเหมือนกัน ไม่รู้จะบ้าไปถึงไหน

22. watzang

watzang New Member Member

85
    18
    0
    ขอชมครับ สวยจริงๆครับ
    แต่ขอถามนิดนะครับ
    1 กันสะบัดเครื่อง spoon เท่าไหร่ครับ
    2 moon roof เทาไหร่และทำที่ไหนครับ ( ทำเนียนครับ )

ขอบคุณนะครับ

23. x_kingkong

x_kingkong New Member Member

351
    10
    0
  24. ร้านนี้เข้าเป็นอู่ทำสี ซ่อมสี ไม่ได้รับใส่ยางขอบกระจก แต่เนื่องจากผมไปติดตั้ง moonroof กับทางอู่ แล้วยางซีลกระจกรถผมมันใกล้หมดสภาพแล้ว เค้าก็เลยจะแก้บริเวณนั้นให้รถผมใหม่ เห็นเจ้าของอู่บอกว่า ยางซีลหน้า ราคา 2,200 บาท คุณลองโทรไปคุยกับทางอู่เค้าเองแล้วกันนะ โทร.086 884 4773 อยู่แจ้ววัฒนะ ซอย 4 อ้อ! ทางอู่จะเป็นผู้จัดหายางซีลมาให้ในราคาตามที่บอก

25. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    เปลี่ยนกันสาดซักหน่อย ลบคิ้วกันชนซักนิด แถมท้ายโดมานิด้วยละก็แจ่มคับ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้