หาแหล่งของแต่งในญี่ปุ่น

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย EK2670, 27 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EK2670

EK2670 New Member Member

96
    17
    0
    มีโครงการไปญี่ปุ่นครับ เลยอยากทราบแหล่งโช้คแต่งทั้งของใหม่ และมือสอง รวมถึงของแต่งสำหรับEK ครับ รบกวนชี้ทางด้วยครับ:D คงไปแถบโตเกียวอ่ะครับ

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    เก็บภาพสาวๆ ญี่ปุ่นมาฝากด้วยนะครับ

3. itkuji

itkuji New Member Member

267
    40
    0
    นอกจากรถแล้ว หนังแผ่นยังขึ้นชื่อ ของญี่ปุ่นคับ อิอิอิ
    :mad::mad::mad::mad::mad:

4. sarut

sarut New Member Member

372
    66
    0
    ไม่เคยไปญี่ปุ่นอ่ะครับ

บอกไม่ถูก

เคยไปเเต่หลวงพระบาง

ฮ่าๆ

ล้อเล่นนะครับ

รอผู้รู้มาตอบล่ะกัล

5. Non2485

Non2485 New Member Member

67
    11
    0
    โตเกียวก็ต้อง ลงนาริตะ รู้อยู่ที่นึงแต่ยังไม่เคยไปครับ ชื่อ Crystal
    ทางไปก็ง่ายๆครับ หาสถานีรถไฟ JR แล้วนั่งไปลงที่ Inag-ku แล้วต่อ monorail ไปลง sport station ครับ

ลงจากสถานีเป็นบันไดเลื่อน ลงมาข้ามถนนแล้วเดินไปทางขวาประมาณ 10-15 นาที จะเห็นร้าน crystal อยู่ซ้ายมือคร๊าบ

--JZ-- ถูกใจสิ่งนี้
  6. <?:=B?@T=:?>

<?:=B?@T=:?> New Member Member

642
    133
    0
    แหมบรรยายซะเห็นภาพเลย 555+:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้