สวัสดีปีใหม่ 2552 ทุกคนครับ

การสนทนาใน 'Click Club' เริ่มโดย Nuttjung, 31 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Nuttjung

Nuttjung New Member Member

14
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ทุกคนนะคับ ขอให้มีความสุข เงินทองเยอะ ๆ ขับรถปลอดภัย
    ได้กิ๊กน่ารัก ๆ (เฉพาะคนโสด) 5555

หวัดปีใหม่ นะคับ

2. juntcivic

juntcivic New Member Member

1,549
    34
    0
    เช่นกันครับ คิดสิ่งใดขอให้ได้สิ่งนั้น ขอให้ถูกหวยรางวัลที่ 2 เพราะรางวัลที่ 1 มันเป็นของผม หุหุ แฮปปี้ๆทุดคนนะครับ และสุดท้ายถึงคลับเราคนจะน้อยแต่ขอให้รักกันแบบนี้ตลอดไปนะครับ

3. jz_gte_3

jz_gte_3 New Member Member

83
    0
    0
    สวัสดีปีใหม่ครับ

4. pep

pep New Member Member

916
    1
    0
    หวัดดีปีใหม่ด้วยคนคับ 2552 เงินทองไหลมาเทมา หนี้สินออกปายยยยยยยย............

5. GAUSS

GAUSS Well-Known Member Member

4,354
    50
    48
    สวัสดีปีใหม่ทุกคน ครับมีความสุขทั้งครอบครัวนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้