พี่ๆคนไหนขับตัวนี้บ้างพอดีบู๊สปีกมันน่าจะลาโลกเเล้วพี่ๆคนไหนเคยเปลี่ยนมาบ้างหรือพอจะรู้...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Kantaphong Promma, 27 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    พี่ๆคนไหนขับตัวนี้บ้างพอดีบู๊สปีกมันน่าจะลาโลกเเล้วพี่ๆคนไหนเคยเปลี่ยนมาบ้างหรือพอจะรู้ราคาไหมผมยุบางเขนเเนะนำร้านด้วย

1. SuperNim NoPain

SuperNim NoPain Guest

0
    0
    0
    ยูรีเทนเลยครับ

2. ปิยะโช๊คอัพเลยครับ อยู่สายไหมซอย 25ติดถนนเลยครับ ร้านนี้ทำช่วงล่างอย่างเดียว ทำดี ไม่แพง รถผมก็ทำทีนั้นครับ

มงคลโช้คอัพ แคราย ไปร้านนี้ครับ ไม่ผิดหวังแน่นอน

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้