ช่วยด้วยครับ รถมีอาการ เดินเบาหอบเครื่องD15b 3stage เหยียบได้แค่ 1500 รอบ สวิง...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Num Surapon, 7 กรกฎาคม 2015

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Num Surapon

Num Surapon Guest

0
    0
    0
    ช่วยด้วยครับ รถมีอาการ เดินเบาหอบเครื่องD15b 3stage เหยียบได้แค่ 1500 รอบ สวิง ดับๆติดๆ อยู่ๆก้อเป็นคอยแชคแล้วปกติ ไฟมาดี ตัดไปเลย แต่มันมีเสียงตรงดีเลย์ 5 ขาสีดำแถวๆกล่องECU ดังแต๊กๆๆๆ พอถอดรอบนิ่งสักพักดับ ซื้อมาเปลี่ยนใหม่แล้วก้อไม่หายครับ ตอนนี้จอดสนิดอยู่บ้าน ขอผู้รู้ช่วยผมหน่อยจนปัญหาแล้วครับ เห้อ ซ่อมบ่อยจังแต่ตัดใจไม่ได้ซะที

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้