ฝากเตือนพี่น้อง EK กันนิดนึงนะครับ เนื่องจากรถเราก็อายุพอสมควร รอยเชื่อมต่างๆ...

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย Thammanoon Panyakham, 10 เมษายน 2015

< Previous Thread | Next Thread >
    ฝากเตือนพี่น้อง EK กันนิดนึงนะครับ เนื่องจากรถเราก็อายุพอสมควร รอยเชื่อมต่างๆ ก็เสื่อมสภาพไปตามกาลเวลา
    นี่เจอเหล็กรองกันชนหลังหลุดกลางทาง ดีว่าแวะปั้มเดินกลับมาเห็นมันห้อยอยู่ข้างนึง ปรากฏว่าเหล็กรองหลุดทั้งอันเลย.
    ถ้าไม่เห็นนี่อาจมีร่วงทั้งกันชนกลางทางแน่ๆ
    เช็คกันด้วยนะครับ. สุขสันต์วันสงกรานต์ เดินทางปลอดภัยครับ

1. เดินทางปลอดภัยครับะพี่เอก

2. Jtch New

Jtch New Guest

0
    0
    0
    ของผมก็เรียบร้อยคับ หลุดทั้งชิ้น ดีที่ยึดน็อตตัวอื่นครบ ^^

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้