<<< พี่ ๆ เพื่อน ๆ มาอุดหนุนกันหน่อยนะ >>>

การสนทนาใน 'Karting' เริ่มโดย Mr_AE92, 25 พฤศจิกายน 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Mr_AE92

Mr_AE92 New Member VIP

119
    2
    0
    พอดีทำธุระกิจคาร์แคร ELEVEN CARWASH
    อยู่หลังเอแบค ซอยห้างแว่นท็อปเจริญ

สำหรับสาวกโกคาร์ท รับประกันว่ามาแล้วไม่เบื่อแน่ ๆ
    นักศึกษาเอแบคเดินกันเพียบเป็นอาหารสายตา
    เกมส์ให้เล่นขณะรอ

พร้อมกับการดูแลจาก "เต้ย"
    มีน้ำยาทุกยี่ห้อ ไม่ว่าจะเป็น
    Meguiar's
    WOLFGANG
    PINNACLE
    POORBOY WORLD และอุปกรณ์ที่ทันสมัย ครบครัน

รับประกันว่าได้รับการดูแลเป็นพิเศษ พร้อมราคามิตรภาพค้าบ...บบ

2. Mr_AE92

119
    2
    0
    ELEVEN CARWASH

น้ำยาหลายยี่ห้อพร้อมบริการ อุปกรณ์ขัดเคลือบที่ทันสมัย

สุดท้ายเกมส์ PS3 ที่คาดว่าทุกคนน่าจะชอบ

3. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    ขอให้ลูกค้าเยอะๆ น่ะคร๊าบ....

4. Mr_AE92

119
    2
    0
    มาไม่ถูกก็ตามแผนที่เลย

ยังไงก็มาช่วยกันอุดหนุนหน่อยนะ
    ถ้าไม่ถูกโทรถามทางได้เลย
    083-757-8585

5. Mr_AE92

119
    2
    0
    พี่กิตติไม่มาอุดหนุนน้องหน่อยหรอ....อิอิ

6. tAn78

tAn78 New Member Member

320
    2
    0
    อยู่ใกล้ๆบ้านผมเลย ว่างๆจะแวะไปอุดหนุนครับ

ป.ล. ชุดพวงมาลัย play3 น่าเล่นจัง

7. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    บ้านพี่อยู่ทองหล่อ5555ใกล้นิดเดียว ขับไปก็ชม.กว่า 55555

8. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    กลายเป็นเสี่ยเต้ยไปแล้วละมั้งเนี่ย เอาไว้ถ้ามีรถแล้วจะแวะไปล้างละ :D

9. ya77

ya77 New Member Member

408
    1
    0
    ลืมไป รับล้างโกคาร์ทป่าว

10. Mr_AE92

119
    2
    0
    ถ้าเอามาจริงก็ล้างให้ได้ ไม่มีปัญหา
    แต่เก็บราคาพิเศษนะ 555

11. hotman

hotman New Member VIP

143
    0
    0
    ขอให้รวยๆๆๆนะครับ...แล้วจะแวะไปนะเต้ย...ว่าแต่เปิดเสาร์อาทิอะเปล่าเพราะไปเรียนเสาร์อาทิ555

12. Mr_AE92

119
    2
    0
    เปิดทุกวัน ตั้งแต่ 9.00 - 20.00 น.
    เอามาฝากไว้แล้วเลิกเรียนค่อยมาเอาก็ได้

เพื่อนนัท CEFIRO นายน่ะ เอามาขัดสีดีกว่า
    เด่วจัดให้แบบเนี๊ยบ ๆ เลย อิอิ

13. veeravich

veeravich New Member Member

300
    5
    0
    ไปเล่นเกมอย่างเดียวได้ป่าว อิอิ

อ่ะล้อเล่งงง...

แล้วจะแวะเข้าไปทักทายนะท่าน

ปล.สงสัยต้องหาโอกาสไปคนเดียวซะแล้ววว 555555

14. WF_Kitti

WF_Kitti Active Member Member

1,695
    3
    38
    แหม่ ก็ร้านน้องเต้ยแรงเหลือ มันดันอยู่ใกล้บ้านคุณเมีย
    ไปหน่อยหน่ะ แล้วบ้านคุณเมียดันมีร้าน Wash's Happen
    อยู่ใกล้ๆ กับร้านเต้ยหน่ะ ..... เปิดสาขาสองที่ไกลแถวนั้นหน่อย
    จะขับไปให้ล้างทุกคันที่มีเลย....

ป.ล. รับล้างรถคารท์นอกสถานที่ก็ดีเหมือนกันหน่ะ
    มีรถคนรู้จักเบอร์ 77 หน่ะ สงสัยไปตกขยะมา
    เปื้อนจนจะเปื่อยและ.. :D

15. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    เอาปายล้างให้หน่อยดิ ม่ายว่างอะ

16. BEER_13

BEER_13 New Member Member

70
    0
    0
    ขอเข้าไปเล่นเกม อย่างเดียวได้ป่ะครับบ

หาที่ลองจอยตัวนี้กับ GT5 มานานแล้ว 5555

ให้ผมเช่าเป็น ชม. เล่นก็ได้ครับพี่ อยากลองจริงๆ ครับ เห็นแล้วตื่นเต้นเลย

ถ้าได้ผมเข้าไปเช่าเล่นพรุ่งนี้เลยครับบบบบบบบ :cool:

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 26 พฤศจิกายน 2008
  17. Mr_AE92

119
    2
    0
    จะเข้ามาเล่นก็ไม่ว่ากัน
    แต่พรุ่งนี้เข้าร้านตอนเย็น ๆ อ่ะสิ
    อิอิ

18. Mr_AE92

119
    2
    0
    อย่ามาขี้เกียจนักเลยพี่ แค่แวะมาอุดหนุนน้องหน่อยก็ไม่ได้
    หึหึ

19. AQDONUT

AQDONUT New Member VIP

677
    11
    0
    Cefiro รถมันเน่าขัดยังไงก็หล่อไม่ขึ้นแล้วเอาเป็นว่าเดี๋ยวว่างๆ แวะไปเยี่ยมดีฝ่า อิ อิ

20. meeza_nr

meeza_nr New Member Privilege

156
    1
    0
    อย่าขัดอะดีแล้ว เดี๋ยวสีโป๋ว มันหลุดอะ กร๊ากกกกกก:D

21. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :D ... ขอให้ร่ำให้รวย น่ะน้องรัก

ฝากบอกไอ้เจ้าของรถที่อยู่ในรูปคันสีฟ้าอ่ะ ว่าเมื่อไหร่จะมาเจอกันสักที...อิอิ

22. gai08

gai08 New Member Member

1,213
    4
    0
    เอาใว้จะแนะนำเพื่อนๆที่อยู่แถวนั้นไปอุดหนุน....เยอะๆครับ...

ปล...Marky ฝีมือ คาร์ทไม่ธรรมดา นะ.....นึกว่าจะดริฟ เก่งอย่างเดียว...เหอะๆๆ

23. Marky

Marky New Member Moderator

1,819
    12
    0
    :) ... ขอบคุณครับพี่ไก่ (เขินน่ะเนี้ย)

ยอมรับเลยว่าไม่ง่ายเลยถ้าจะขับให้ได้เวลาดีๆ ตอนนี้ตัวจะแตกอยู่แล้วครับพี่ ขอไปฟิตร่างกายก่อน

ปล. ครั้งหน้าไปต้องรบกวนขอคำแนะนำบ้างน่ะแล้วครับพี่ บรรยกาศอบอุ่นจังครับ รถคาร์ทเนี้ย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้