ถามเรื่องกระจังหน้าครับ

การสนทนาใน 'EK Group' เริ่มโดย ออโต้one, 2 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0
    อยากจะถามว่ากระจังหน้ามีกี่ แบบ ครับ
    แล้วแต่ละแบบใส่แล้วแตกต่างกันตรงไหนครับ
    แล้วแบบไหนใส่แล้วดูดีกว่า นิยมกว่าครับ
    ขอขอบคุณครับ เพราะจะซื้อใส่อะครับ กำลังตัดสินใจอยู่

2. BoBo_EK

BoBo_EK New Member Member

2,491
    146
    0
    ของคูเป้ เรซซิ่ง ครับ

3. ก๊วยเจ๋ง@ASIMO

ก๊วยเจ๋ง@ASIMO New Member Moderator

833
    158
    0
    จิงๆ ก็มี 2แบบ คือ 1.กระจังแท้ 2. กระจังเทียม แล้วแต่หน้าด้วยว่าเป็น 96 หรือ LEV

ทั่วๆไปของศูนย์-ก้อ SIR-96,LEV คูเป้-racing type-R-96

และก้อ จะเป็นกระจังของสำนักแต่งไป

4. pokemon

pokemon New Member Member

103
    8
    0
    มี 2 แบบ

แบบ sir (คล้ายกับของกับของเดิม)
    แบบคูเป้เรซซิ่ง (เป็นลายตาข่าย)

ทั้ง 2 แบบ ก็มีของแท้แล้วก็ของเทียม

5. flukoda

flukoda New Member Member

391
    28
    0
    อยากได้ของแท้ 96 แต่ ตังค์ไม่ถึง

6. EK2670

EK2670 New Member Member

96
    17
    0
    แบบคูเป้เรซซิ่งใส่ 96 ได้รึเปล่าครับ หาเบิกที่ไหนได้บ้างครับ

7. เบิกร้านแต่งได้เลยคับ

8. ออโต้one

ออโต้one New Member Member

131
    2
    0
    แล้วพอมีรูปแต่ละแบบให้ดูบ้างไหมครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้