ผมขออยู่คลับนี้ด้วยคนได้มัยคับ

การสนทนาใน 'Good Old Car' เริ่มโดย jobkubpom, 15 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jobkubpom

jobkubpom New Member Member

6
    0
    0
    :D [ผมเป็นน้องใหม่ยังไม่มีที่อยู่เลย ผมมาดูเห็นคลับพวกพี่หน้าสนใจดี เลยจะขออยู่ด้วยคนจะได้มัยคับ:D

2. LBGT

LBGT New Member Member

3,305
    20
    0
    ที่นี่มีแต่วัยรุ่นเต็มไปหมดเลย กิจกรรมการรวมตัวแบบซี๊ดๆก้อเต็มไปหมดเหมือนกัน
    แต่ต้องดูกันยาวๆนะครับ ยาววววววววววววววววววววววววววววววววววว :D

3. John <<GooD-oLd-CaR>>

John <<GooD-oLd-CaR>> New Member VIP

1,927
    89
    0
    ถ้าทำใจได้กับการมีเพื่อน ๆ พี่ ๆ น้อง ๆ ที่ไม่บ้าสติ๊กเกอร์ ไม่บ้าพลัง แต่บ้าเรื่องหน้าตา (ของใครบางคน 555) ก็ยินดีต้อนรับครับ ทุกท่าน

4. Ea"RT"h

Ea"RT"h New Member VIP

7,434
    191
    0
    ผมอยากสมัครเข้าคลับด้วย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้