เซตช่วงล่างอย่างไรให้หนึบ

การสนทนาใน 'KE Racing Club' เริ่มโดย chuwit, 12 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. chuwit

chuwit New Member Member

10
    0
    0
    รบกวนถามพี่ๆนะครับ

ผมใช้ KE 20 อยู่ครับ เวลาขับแล้วรู้สึกมันไม่ค่อยเกาะถนนเท่าไร

อยากทราบจากประสปการณ์พี่ๆว่าเราจะเซตช่วงล่างอย่างไรดีครับ

ขอบคุณครับ:cry:

2. jackloso

jackloso New Member Member

58
    0
    0
    :rolleyes: คันนี้เคยเห็นเเถว ถนนเส้นงาแหวนนี้นา...วงแหวนรอบกลาง
    ผมก็เชียงใหม่คับ :D

3. okenarak

okenarak New Member Member

245
    2
    0
    อัดน้ำมันใหม่ครับโหลดลงมาให้พอดีๆๆ แล้วก็อัดลูกหมากใหม่ให้หมด

4. chuwit

10
    0
    0
    ยินดีครับ

ใช่แล้วครับคุณแจ๊กออฟฟิตผมครับ เชียงใหม่เมือนกัน....คุณแจ๊กอยู่แถวใหนครับ ถ้าผ่านยังไงแว๊ะทักทายกัน แนะนำกันนะครับ
    ยินดีคร้าบบบบ:D

5. chuwit

10
    0
    0
    ขอบคุณครับพี่.....จะลองให้ช่างเช็คดูนะครับ:D

แล้วพี่ต่อไมล์ความเร็วยังไงครับ สายหรือไฟฟ้าครับ อยากมีเหมือนเขาบ้างครับ

ขอบคุณครับ:D

6. jackloso

jackloso New Member Member

58
    0
    0
    :)เเฮ่ๆๆ วันนี้ก็ผ่านที่ออฟฟิตคับ เห็นล้อทอง ใหญ่โต สวยมากคับผม:eek: ขนาดเท่าไหร่คับผม
    อาทิตย์หน้าถ้าผ่านอีกจะเเวะเข้าไปอู้โตยคับผม ว่าแล้วก็ขอเบอร์เลยล่ะกันคับ เอาไว้คุยกัน
    ผมมีเพื่อนใช้ KE อีก2คัน เอาไว้หาวันว่างๆ จับมานั่งคุยกันคับ ไปจอดโชว์ 700 ก็เข้าท่าดีคับ...

08-3201-4178 แจ๊ค อายุ27ปี คับผม เงินไม่ค่อยมี แต่รักKE ม๊ากมาก :D
    [email protected]

7. chuwit

10
    0
    0
    ยินดีมากเลยครับคุณแจ๊ก...:D

ล้อขอบ 14 ครับ ได้มา 4 แต่ใส่ได้ 2 กะลังหาวิธีใส่อยู่ครับ (หน้าดันใส่สเปเซอร์ 100 มาครับ):cry:

089-7014939 วิทย์ ครับ อายุเป็นเพียงตัวเลขแต่หนีกันไม่เท่าไร:D
    ได้เขามาไม่นานครับเห็นสวยดีขับสบายๆ ไปใหนใครก็เหลียว
    อีกอย่างเอาไว้สวนพวกคอมมอนเรลที่ชอบปาดหน้ารถเก่าอย่างเรา:cry:

ยินดีที่ได้รู้จักครับ ลองเข้าไปดูเพื่อนๆครับ http://www.retroclub.net/board/index.php

:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้