ใครมีรูปวิธี ถอด-ประกอบคาร์บูของC/V92 A/Tบ้างครับ

การสนทนาใน 'Club EG Ferio' เริ่มโดย EG 4D, 2 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. EG 4D

EG 4D New Member Member

3
    0
    0
    ดือจะลองถอดคาร์บูออกมาล้างเองอ่ะครับ ถ้าเป็นไปได้ผมอยากได้รูปแยกชิ้นส่วนของคาร์บูไว้เป็นข้อมูลเตรียมไว้อ่ะครับ:D ปล.เครื่องรุ่นนี้ตั้งวาล์วไอดี-ไอเสียเท่าไหร่ครับ:confused:

2. triple_x

triple_x New Member VIP

163
    10
    0
    คงต้องโหลดเมนวลมาแล้วครับแบบนี้ลองหาๆดูรื้อได้ทั้งคัน

3. MOO - VTEC

MOO - VTEC New Member Member

2,228
    74
    0
    ตามนั้นครับ
    ถ้าให้อธิบายคงยาวน่าดู

4. broom

broom New Member Member

923
    46
    0
    ต้องบอกว่า ของนอก กับของใน มันไม่เหมือนกัน ขนาดของ 4 ประตู กับ 3 ประตู ยังไม่เหมือนกันเลยครับ ทางที่ดีเตรียมกล้องถ่ายรูปไว้ถ่ายตอนถอดด้วยจะดีมากครับ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้