บอดเงียบเหงาจังครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย เสก R10, 5 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    :sad:

2. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เปิด กระ ทู้ ระ บาย เลย พี่ เอก

เฮ้อ เซ็ง โว้ยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยยย

รถ ก็ ไม่ เส็ด สัก ที

แล้ว ก็ ยิ่ง ไป กว่า นั้น กรุ อยาก โสด มากกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกกก ขอ ร้อง ให้ ตาย เถอะ แม่ง งี่ เง่า อะ ไร ขนาด นั้น วะ เชี่ย เลิก เรียน 4 โมง ต้อง รีบ ไป ดู รถ เสือก ถาม ว่า ........ ทำ ไม ไม่ มา หา

เยด เข้ ทั่งๆ ที่ อู่ มัน รอ ของ ที่ ต้อง เอา ไป ส่ง เพื่อ วัน เสาร์ กรุ จะ ได้ ไป ทำ ท่อ เนีย นะ ให้ ไป หา แม่ม 4 โมง กรุ ไป ถึง สยาม ก็ 5 โมง ครึ่ง แล้ว อู่ ละ มัน ปิด 5 โมง

บอก ว่า เฮ่ย พอ เส็ด เด๊ยว ไป หา แม่ม เสือก เรื่อง มาก ไม่ เป็น ไร ไม่ ต้อง มา อีก

แล้ว สรุป จะ ให้ กรุ ทำ ไง ละ ครับ ห่า ราก ! กรู ก็ คน นะ เว้ย เห็น ใจ กรุ บ้าง

ปล. ถ้ามีเมีย อย่าให้เมียเป็นแม่ ถ้ามีแม่ อย่าให้แม่ไปอยู่ข้างเมีย

3. Udong

Udong New Member Member

319
    0
    0
    ปล. ถ้ามีเมีย อย่าให้เมียเป็นแม่ ถ้ามีแม่ อย่าให้แม่ไปอยู่ข้างเมีย

เห็นด้วยอย่างรุนแรงคร้าบ

4. เสก R10

807
    8
    0
    ถูกต้องไปเลยคร้าบ....กะลังเจออยู่เหมือนกานอาการเเบบนี้..เซ็งเปรต

5. Panake

Panake New Member Member

435
    1
    0
    เชื่อลุงเถอะอยู่เป็นโสดดีก่า แรดไปเรื่อยๆ มันก่าเยอะ อายุก้อยังน้อย ผู้ชายยิ่งเหลือน้อยอยู่ท ำตัวเป็นหล่อเลือกได้ดีกว่ามั๊ง แค่นี้นะ เมียเรียกไปซักผ้าแล้วว..หุหุ:eek::eek:

6. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    :D ครับ พี่ พัน เอก

7. Udong

319
    0
    0
    อยู่สบายๆดีกว่าครับ

อย่าเิ่พิ่งรีบไปยึดติดกับใคร

ชิวๆ ให้เค้าเ็ป็นฝ่ายตามเราครับ อย่าไปตามเค้า เด๋วเหลิง

8. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    อิอิ แอบมาเหงาด้วยคน อิอิ :D

9. tOon`

2,324
    43
    48
    เอาน่า ไม่ต่างกันพี่

10. poomsiri

poomsiri New Member Member

672
    8
    0
    เป็นไรกันหว่า........เดียวพี่สอบเสร็จมาคลายเครียดกันดีกว่า..........ดีมั้ยเจ้าตูน..........เอาให้บ้าไปเลย ( ใครอยากบ้าลงชื่อเลยดีกว่าคับ......)

11. tOon`

2,324
    43
    48
    :eek: เดี๋ยว เสย

รู้ไหมเนียคือที่หลังจากออกจากอู่แล้วมันจะต้องโดนเปลี่ยนไป :D

... .... .... .... ... ... ... ... เดี๊ยว จะ ออกมา วิ่งให้ เสียงสนั่น เลย :D แล้ว ยิ่งไปกว่านั้น รอบเดินเบากระพือด้วย :D 272 หรือ 280 ดีละเนีย

เซ็ง กะอู่มากอะ อีเวลาตูนมีปัญหา จะปรึกษาอะนะ รับหน่อยนะพี่กิ๊ฟ น้อยใจมาก บอกก่อน ! :rolleyes:

12. Udong

319
    0
    0
    อ่ะนะ

ก็ยังดี

ตอนนี้ของผมต้องเอาเข้าไปเช็คแล้วอ่ะครับ

เกียร์เป็นไรไม่ีรู้เกียร์ 1 2 OK ดี แต่เีกียร์ 3 เร่งไม่ขึ้นเลย

เซงเลยเนี่ยครับ

เสียวจะต้องเสียเงินอีกแล้ว

13. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    บวชเลยตูน

14. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ชมรมคนขี้ เอา เอ้ย เหงา
    อิอิ

15. TheCrow

TheCrow New Member Member

177
    1
    0
    ผู้หญิงเยอะกว่าผู้ชาย หกต่อหนึ่ง แล้วมั้ง หาได้อีกเยอะครับไม่ต้องเครียด

16. maasai

maasai New Member Lady Member

58
    1
    0
    ถ้าน้องตูนโสดมะไหร่ก้อแถลงข่าวด้วยนะจ๊ะ มีแต่คนเค้ารอเสียบกันอยู่ตรึมเยยง่ะ อิอิ

17. เสก R10

807
    8
    0
    รอเสียบไรหว่าพี่แป้ง...อิอิ

ใครเสียบใครหว่า...55

ล้อเล่นนะคร้าบ

18. tOon`

2,324
    43
    48
    โอเชย์ ครับ

19. mommamz

mommamz New Member Member

964
    4
    0
    เอาวะ เสียบเป็นเสียบ อิอิ :D

20. jeff03

jeff03 New Member Member

610
    1
    0
    ร่วมวงสนทนาด้วย ... จะได้ครบขา อิ อิ :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้