กราบขอขอบพระคุณพี่น้องสมาชิกทุกท่าน

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย The TUM, 8 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    เนื่องจากวันที่ 5 / 12 / 51ที่ผ่านมาได้จัดกิจกรรมขึ้นมาที่บ้านผมก็ต้องขอขอบพระคุณพี่น้อทุกท่าน
    1. ท่านแบนท์ ที่มาเป็นคนแรก
    2. ท่านปูกะหลานที่มาขายประกันหั้ย อิอิ
    3. เจ้ามลกะเจ้าตั้ม ที่มาก่อนเจ้าภาพอีก อิอิ นี่จัดช่วงเช้านะ
    ส่วนช่วงบ่ายก็ยังมีสมาชิกเก่าแก่
    4. ท่านเป้และครอบครัว ( ประธานมาก็ดีจัยแล้วครับ )
    5. เจ้าโป่งมาพร้อมแควนกะเพื่อนอีก 2 คน ตรูเห็นมึ-งมาน้ำตาตรุจะไหลเป็นสายเลือดเลยหวะ 555 แต่ตรูก็ขอขใจวุ้ย
    6. เจ้าไหร่จำชื่อมะได้ แต่ต่องขอขอบคุณด้วยครับ

สุดท้ายนี้เราเดินมาด้วยกันนานพอสมควรกับคำที่จะพูดว่า " มิตรภาพ " ท่านพูดจากใจท่านหั้ยผมอย่างเต็มปากผมก็สามารถพูดกับท่านอย่างเต็มปากและจากใจ ก็ขึ้นอยู่กะตัวท่านแล้วว่าท่านจะ.....................
    ขอขอบคุณสำหรับมิตรภาพที่ดีเสมอมาครับ
    นาย หนุ่ม ปิกอัพฟรีดอมคลับ

2. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    เฮ้ย!!!!........ผมมาก่อนท่านแบรนด์ อีก...........ถ้าไม่แวะ โลตัส ..............แก๊ส ไม่แรง แต่ถึง ก่อน เชฟ กล่องพีค 5555+

3. The TUM

1,261
    8
    0
    แรงเหลือเกินนะกระบะคันนี้ 555555

Thank you หลาย ๆๆๆๆ

4. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เดี๋ยวว่างๆเอารูปมาลงให้นะจ๊ะ................!!

5. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    จัดไปครับพี่เป้

6. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
    ว้าวว

ลงเรวๆนะคับ อยากเหนบรรยากาศจัง ^^

7. plating68

plating68 New Member Member

148
    3
    0
    6. เจ้าไหร่จำชื่อมะได้ แต่ต่องขอขอบคุณด้วยครับ
    ฮาๆๆตูเห็นมรึงนั่งโม้กับมันตั้งนานดันจำชื่อมันไม่ได้ฮาๆๆๆๆไม่เมาก็คงกลัวเมียขึ้นสมองอาๆๆๆๆอยากเห็นเตะเมียติดข้างฝา
    แต่พอเมียหมานั่งจ๋องเลยใครหว่า

8. ขอโทษ พี่ๆ ด้วยนะคับที่ไม่ได้ พอดี ก่อนวันงาน 1วัน ไฟไหม้สายไฟ หน้าปัดหมดเลย

กล่องฟิวส์ก้ละลาย ต้องเดินสายไฟใหม่ แล้วก้ยังไม่เสรจ เลยไม่ได้ไป ขอโทษพี่ๆ ด้วยนะคับ

9. มาเร็ว.........ไปเร็ว...........กลับเร็ว...

10. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เดี๋ยวว่างแล้ว ลงให้ครับ รอแป๊ปนึง นะจ๊ะ......................อิ.............อิ

11. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เอาน้ำจิ้มไปก่อน..................รูปอยู่ที่กล้อง อ้ายซิส

เดี๋ยวว่างแล้วมันคงเอามาลงให้

แล้วขอโทษสมาชิกด้วยนะครับ ที่ไปสาย แล้วไม่ได้ถ่ายรูปกันเลย

บรรยากาศดี ไปถึงก็เมาเลย.....................:D

12. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    ขอโทษด้วยนะครับ ที่รูปมีน้อย เพราะถ่ายจากมือถือ..............

และมัวแต่กินเหล้า แต่น่าเสียดาย งานนี้เจ้าโป่งอุตส่าห์เอาหญิงมาฝาก 2 คน ดันไม่มีใครสน

น่าเสียดายจริงๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ........อิ...........อิ.............:D

13. PhoenixGT

PhoenixGT New Member Member

420
    2
    0
  14. The TUM

1,261
    8
    0
    ต่อเลยครับพี่น้องโทดทีทีทมาช้า อิอิ

ความสุขที่คุณสำผัสได้ อิอิ
    เรียงตามลำดับความแรงเลยนะครับ อิอิ รถเดิมๆๆจะอยู่ท้ายสุ

15. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    ต้องขอโทษด้วยครับพี่หนุ่มที่ไม่ได้ไปร่วมเมา

เพราะผมติดงาน

ไว้โอกาสหน้าเจอกันนะพี่หนุ่ม

16. The TUM

1,261
    8
    0
    มาต่อกันด้วยบรรยากาศที่เป็นกันเองต่อๆๆ อิอิ

บุคคลสำคัญในงาน อิอิ ( มาเป็นคนแรก )
    :):):):D:D:D
    ไปที่ไหนเมาที่นั่น อิอิ ท่านปูนะมะใช่ผม:p:p:p:p

มีสาวๆๆไปด้วยนะครับพี่น้อง ( พอดีผมมะกล้ากลัว ......................... ):D:D:D

ต่อด้วยนกยางนวล ครับ:p:p:p

ปิดท้ายด้วยเจ้าตั้มที่นั่งอมทุกข์ไว้ทั้งโลกหรือเปล่า อิอิ:D:D:D

17. คราวหน้าจัดที่ไหนดีล่ะ ท่านหนุ่ม ท่านปู และท่านอื่นๆ ยกเว้นบ้านผม จะได้ให้ท่านอื่นได้แก้ตัวกันคับ

18. The TUM

1,261
    8
    0
    ฮาๆๆตูเห็นมรึงนั่งโม้กับมันตั้งนานดันจำชื่อมันไม่ได้ฮาๆๆๆๆไม่เมาก็คงกลัวเมียขึ้นสมองอาๆๆๆๆอยากเห็นเตะเมียติดข้างฝา
    แต่พอเมียหมานั่งจ๋องเลยใครหว่า
    ************************************************************************************************************

อ้ายโป่งม้ายมีครายชมมึงหรอกว่าแตะเมีย 555555 ตรูเป็นชายทำผู้หญิงมะได้หวะ อิอิ
    *********************************************************************************************************

คราวหน้าจัดที่ไหนดีล่ะ ท่านหนุ่ม ท่านปู และท่านอื่นๆ ยกเว้นบ้านผม จะได้ให้ท่านอื่นได้แก้ตัวกันคับ
    ******************************************************************************************
    ที่ไหนก็ลองเสนอกันมาดูครับแบ่งๆๆกันไป ผมได้เสมอกายพร้อมใจพร้อม น้ำมันพร้อมเสียอย่างเดียวรถมะแรง อิอิ

19. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เห็นสาวๆ แล้วใจมัน หวิวๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ ยังงัยไม่รู้..............อิ............อิ

20. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    ติดงานที่สุพรรณครับ ขอโทษน้องๆๆทุกท่านด้วยที่ไม่ได้ไป

21. AoFChen

AoFChen New Member Member

1,851
    16
    0
    วิวสวยจังเลยอ่ะ

22. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    ก้อไปจัดที่บ้านสาว ใส่ แว่น ดิ...........ท่านแบรนด์ ..........ไปกันเยอะ ๆ จะได้อบอุ่น :D:D

23. The TUM

1,261
    8
    0
    ก้อไปจัดที่บ้านสาว ใส่ แว่น ดิ...........ท่านแบรนด์ ..........ไปกันเยอะ ๆ จะได้อบอุ่น
    ******************************************************************************

ยังมะจำเด่วก็โดนหรอก เออท่านรถท่านเกียร์ออโต้มิใช่หรือ ระวังจะต้องเปลี่ยนเป็นเกียร์มัวนะท่าน อิอิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้