https://scontent.xx.fbcdn.net/v/t1.0-0/p180x540/1390717_653266118037820_1423304150...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Wichain Puengko, 7 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Wichain Puengko

Wichain Puengko Guest

0
    0
    0

2. Somphop O Thana

Somphop O Thana Guest

0
    0
    0
    พี่แอบไปหาช่างเบิร์ดอีกแล้วเหรอ อิอิ

3. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    แจ๋วเดียวจะตามมาติดๆ

4. Jao Kuborn

Jao Kuborn Guest

0
    0
    0
    จัดมิตติ้งหน้าอู่เลยมั้ยใครเสียก็ซ่อมเลย +_____+

5. Namwong YA

Namwong YA Guest

0
    0
    0
    คันนี้ใช่อยู่คอนโดพฤษาเปล่าครับ

6. Wichain Puengko

0
    0
    0
    มะทราบคับ..พอดีมาเจอ เหนสีสันสวยดีเลย แช๊ะ. มาลง

7. Namwong YA

Namwong YA Guest

0
    0
    0
    ถ้าใส่3sน่าจะใช่

8. Wichain Puengko

0
    0
    0
    รุ้สึกจะ SR คับ

9. Somphop O Thana

0
    0
    0
    เมื่อก่อน 3S ตอนนี้เปลี่ยนเป็น SR

10. Sr ราคาติดตั้งพร้อมจบขับแบบไม่มีปัญหาอยู๋ที่เท่าไรครับ

11. Somphop O Thana

0
    0
    0
    ไม่เกิน 50,000 ถ้าไม่เอาของแต่งนู่นี่นั่นเพิ่มนะ

12. เก็บเงินรอเลย หุหุ ติดตั้งกะใครครับ

13. Timtim Mormor

Timtim Mormor Guest

0
    0
    0
    ช่างคนนี้ คุ้นๆๆนะเนี่ย

14. Kamon Saowakun

Kamon Saowakun Guest

0
    0
    0
    เพื่อน ๆ ครับขอถามเป็นความรู้น่ะครับ อย่างน้องออนเนี่ยถ้าต้องวางเครื่องใหม่ตัวไหนเหมาะสมสุดครับ

15. Somphop O Thana

0
    0
    0
    มันมีหลายวัตถุประสงค์ครับ อยากแรง อยากประหยัด แล้วแต่คนชอบ 7a ก็ได้ ประหยัดดี SR20 ก็แรงขึ้นมาหน่อย หรือ 4G ก็จัดเต็ม แล้วแต่ว่าอยากได้แบบไหน ไม่มีตัวไหนเหมาะเป็นพิเศษหรอกครับ

16. เอาแบบแรงเท่าตัวเดิมนะครับ 2000 CC ว่าแต่ งบประมาณทราบ แล้ว ใครที่ติดตั้ง จบ เรื่อง ABS พวกนี้จบด้วยไหมครับ

17. Do SlowLife

Do SlowLife Guest

0
    0
    0
    คันนี้จบ60000กว่าครับรวมแปลงจุดต่างๆ

18. Kamon Saowakun

0
    0
    0
    Sr20de ใช้เปล่าครับ ถ้าเป็น 7a fe หรือ Sr18de 2 ตัวนี้พอไหวไหมครับสำหรับน้อง on ราคา 2 ตัว ต่ำกว่า 60000 ไหม เอาแบบจบน่ะครับ แน้นเดิมของเครื่องไมแต่งเพิ่ม

19. Do SlowLife

Do SlowLife Guest

0
    0
    0
    sr20ครับคันนี้ ถ้าวางเครื่องยังไงก็คงเกิน50kแน่นอนครับ

20. Kamon Saowakun

0
    0
    0
    ขอบคุณครับ

21. มีใครสนใจเอา 3S ไปดูแลต่อมั้ยล่ะคับ ทุกอย่างปกติหมด แค่เปลี่ยนมาเล่น SR เพื่อใช้งานเฉยๆเท่านั้น

22. Kamon Saowakun

0
    0
    0
    ทำไหมถึงเปลี่ยนจาก 3s เป็น sr ล่ะครับ

23. ขอบอกก่อนนะครับว่าเครื่องโครตทน และอึดมากๆ แต่ช่างที่วางให้ผมวางไม่ดี เลยทำให้มีปัญหาช่วงล่างตลอด คือเค้าวางไม่ตรงเท่าไหร่ ทำให้ภาระไปตกกับเพลาครับ เปลี่ยนเพลาไปหลายรอบเลย

24. สวยมากครับ

25. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    คุณ Anupong Prasitkhetkit ทีว่าทนนี่คือ 3s or Sr ครับ

26. Theera Nong

Theera Nong Guest

0
    0
    0
    ถ้าทางจะแรงนะครับ เพลาขับถึงกับเจ้งเลย ^^

27. รู้สึกว่า 3s มันจะชอบกินเพลามากๆๆนะคับ

28. Timtim Mormor

Timtim Mormor Guest

0
    0
    0
    แปลกแฮะ...ปกติกินน้ำมัน กินแก๊ส ....อ่าล้อเล่น!!!!

5555 หมดไปหลาย กะเพลาเนี่ยยย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้