ใครทราบบ้างไม๊ว่า"มอเตอร์เดินเบาเวลารวนจะมีอาการอย่างใด...

การสนทนาใน 'Neon Club Thailand' เริ่มโดย Surajit Tanasansombut, 17 ตุลาคม 2013

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครทราบบ้างไม๊ว่า"มอเตอร์เดินเบาเวลารวนจะมีอาการอย่างใด แล้วจะต้องแก้ไขอย่างไร"ตัวนี้เกี่ยวข้องควบคุมอุปกรณ์ใดบ้าง ช่วยแชร์ความเห็นด้วยครับ

1. Jate Ne On

Jate Ne On Guest

0
    0
    0
    ที่เคยเจอมาก็พอเปิดแอร์แล้วรอบเครื่องจะสวิงอ่ะครับ แต่ตอนนั้นเจอใน CK2

2. สวิงขึ้นหรือลง เครื่องดับไหม

3. Jate Ne On

0
    0
    0
    รอบตกครับ บางที่ก็มีดับบ้าง แต่เลี้ยงคันเร่งพอช่วยได้บ้าง

4. เปลี่ยนอะไหล่ใหม่หรืออย่างไรจึงจะแก้ปัญหาได้

5. Jate Ne On

0
    0
    0
    ลองทำความสะอาดดูก่อนก็ได้ครับ ถ้าไม่หายก็เปลี่ยน ครับ

เซนเซอร์ลิ้นปีกผีเสื้อเกี่ยวข้องด้วยไหมกับกรณีรอบเดินเบาที่สวิงไปถึง1400รอบตอนแตะเบรค

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้