ถามเรื่องอู่สี Color Perfect หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Racing Forum (Cars Forum)' เริ่มโดย DNS, 9 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. DNS

DNS New Member Member

2
    0
    0
    ถามเรื่องอู่สี Color Perfect หน่อยครับ บังเอิญว่าจะเอารถเข้าไปทำสี
    อยากทราบว่า พี่น้องใน RC Web มีใครไปทำมาแล้วมั่ง แล้วผลงานเป็นอย่างไรบ้างครับ
    หรือมีอู่ไหนแนะนำบ้างครับ ขอบคุณครับ

2. Fluid

Fluid New Member VIP

1,214
    57
    0
    confirm งานสีดีครับ งานตกแต่งก็ดีครับ เห็นมี Prelude เปลี่ยนหน้าเป็น S2000 อ่ะครับ งานแปลง Cef / 200 ก็มีเยอะ ลองดูซิครับ

แต่สีเนี่ยสดจริงๆ ทำมาแล้ว สีฉ่ำ สวย

3. งานดี สีสวยครับ แต่บางทีคนงานพูดไม่รู้เรื่อง ต้องให้เจ้าของอู่เน้น ๆ หน่อย
    โดยรวมแล้ว ถือว่าโอเคครับ

4. Niny[R]acinG

Niny[R]acinG New Member Member

8
    2
    0
    ดีครับ สวย แต่พวกพี่ช่างๆเค้าขี้เมาทุกเย็นเลย555+

5. Cjs

Cjs New Member Member

51
    4
    0
    ทำสีดีจริงๆครับ ทำมา 3 ปี เเล้วสียังสด กับ ไม่มีกระเทาะ แต่ราคา ไม่ถูกอ่ะครับ แต่ก้อไม่แพง ฝีมือ สมราคา

6. NutZ

NutZ New Member Moderator VIP

266
    15
    0
    รถรุ่นพี่ทำมา เงาๆ

7. PAT-555

PAT-555 New Member VIP

331
    15
    0
    งานดีครับ เนี๊ยบ รับผิดชอบดี

8. mondiox

mondiox New Member Member

14
    0
    0
    สาริกาสีขาวรึป่าวคับ

9. superchamp

superchamp Member Member

277
    1
    18
    เข้าไปคุยกะโจอี้ได้เลยคับ เพื่อนผมเอง งานดีสมราคาคับ

10. DNS

DNS New Member Member

2
    0
    0
    โอเค ตามนั้น เดี๋ยวจะลองไปที่อู่ดูครับ ขอบคุณทุกความคิดเห็นครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้