ถึงบ้านเเล้วครับ

การสนทนาใน 'Primera & Presea Club' เริ่มโดย เสก R10, 10 ธันวาคม 2008

< Previous Thread | Next Thread >
  1. เสก R10

เสก R10 New Member Member

807
    8
    0
    มาถึงบ้าน (เพื่อน) เเล้วครับมีงานต่อ...อิอิ

ขอบคุณพี่โตนที่นำทางทั้งขาไปขากลับให้ด้วยนะครับ..งเเละเพื่อนร่วมทางกลับอีกคนก็ป๊อปครับ

ขอบคุณมากครับ.....:D

2. PeMhom

PeMhom New Member Member

1,163
    3
    0
    ถึงแล้วเหมือนกัน..หลงกันอีกตามเคย..ไปไหนมาไหนกับนายฝรั่ง
    หลงกันตลอด..ขาไปออกกันตั้งแต่ 4 โมง ขากลับ..กลับก่อนเค้าเลิก..ยังถึงทีหลังอีก :confused:

3. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    เอ้า เฮฮากัน ไปครับผม

ต้องขอบพระคุณพี่ป๊อป มากครับ ...แหะ งานนี้ เบียร์ 2 เหยือก

พี่กอฟ คราวหน้า .... /gg หึๆ 06 เลยนะ

4. RED-INFINITI@z-troy

RED-INFINITI@z-troy New Member Moderator

527
    8
    0
    เพิ่งถึงบ้าน...มัวแต่ไปหาซื้อผ้าพันคออยู่ เห็นรุ่นน้องมันเอามัดคอแจ่มดี เลยหามามัดต้นกล้วยหลังบ้านบ้าง

ตูนคราวหน้าเจอกันบนแท่นนะน้อง

5. p'Error

p'Error New Member Member

237
    3
    0
    ขับตามพี่โตนเพลินไปหน่อยเลยไปไกลเลยเหอะๆๆ
    สนุกดีคับงานนี้ แต่ว่า

กระทุ่มแบนหนาวมาก

6. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0
    กระทุ่มเเบนหนาวมากกกกกก

7. tOon`

tOon` Well-Known Member Member

2,324
    43
    48
    พี่กิ๊ฟโดนเต็มๆ ... 555+

ok สักดี่ตัวดีพี่ ขอแค่ 200 พอและกัน ไม่รู้จะถึงหรือเปล่าเลยครับ :D

ปล. เป้าหมายต่อไป พี่กอฟ :rolleyes:

8. art_project

art_project New Member Member

603
    13
    0

:D:D:D

9. PrimeraGTiR

PrimeraGTiR New Member Member

766
    8
    0
    ตากอล์ฟเหรอ
    คนไหนเหรอ?????????

10. vynnz

vynnz New Member Member

727
    4
    0
    ไปแท่นโทตามด้วยนะ ไม่งั้นเดี๋ยวโทไปสั่งให้คนตอนม้าซะเลย 55

11. maasai

maasai New Member Lady Member

58
    1
    0
    แต่งตัวรอเก้อเลยง่ะ...แฟนสอบเส้ดตอน2ทุ่มคร้าบ....จบข่าว...อย่างเซง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้