อยากจะถามพี่ๆอะครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย ake a jazz, 15 พฤศจิกายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ake a jazz

ake a jazz New Member Member

41
    0
    0
    คืออยากจะถามว่ารถขับหน้าอะครับ สามารถ drift ได้ไหม แบบ jazzอะครับผม

2. Genoxide

Genoxide New Member Privilege

501
    8
    0

ตอบ แบบ ความคิดผมนะ เพราะผมก็ไม่เคยใช้ขับหน้าดริ๊พท์ ,, ผมว่า ถ้าแจส เดิมๆ คงไม่จบโค้ง

คงได้ ประมาณครึ่งโค้งครับ, แต่ถ้า มี LSD ของขับหน้าแล้ว อาจจะช่วยได้ ครับ ,, ต้องรอพี่ต้นมาตอบ

ครับ แต่ อาจจะไม่เหมือนขับหลังนะครับ ยังไงก็สู้ๆ ครับ :) ,

3. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    ป๋มว่าขึ้นกับทักษะ...ด้วยคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้